Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fukuza fukuza ya walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msingida, Sep 28, 2012.

  1. M

    Msingida JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Hili la Waziri Kassim Majaliwa na Mulugo kuwafukuza walimu wakuu wa Ilboru na namkukwe chunya mbona linatia shaka taratibu za utumishi?Mamlaka zinazo husika mbona zimefunga midomo?Siwatetei wakosaji lakini kanuni na taratibu zifuatwe ilikuweza kuwatendea haki.Bado tunawahitaji walimu ndo maana wizara ya Elimu imetoa mwaliko kwa walimu kutoka nchi za jirani kuja kuwafundisha watoto wetu.Japo nchi hizo zina walimu feki ukilinganisha na hapa kwetu,lakini bado hatuwajali na kuwatendea haki.Tunataka kuleta kasumba mpya ya mawaziri wanaofukuza wafanyakazi majukwaani ili kujipatia umaarufu wa kisiasa.Mamlaka zinazo husika kutetea haki ya wafanyakazi waingilie kati maswala haya na kuwaburuza mahakamani mawaziri ili iwe fundisho kwa mawaziri hao ambao wanasubiria kuwafukuza watumishi majukwaani.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je huyo Mwl. Mkuu amefukuzwa au amesimamishwa?
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu je umechunguza alichokifanya ndio akasimamishwa kazi?na je kama amefanya jambo lisilohitajika kisheria, apotezewe kwa sababu walimu ni wachache?
     
Loading...