Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fujo zawatupa SERO Afande na 20%!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Apr 6, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    [​IMG] [​IMG]

    Toka Morogoro mastar wawili wa muziki wa Bongo Flava wanatengeneza news siku yale, hawa ni Selemani Msindi, ‘Afande Sele’ na Abbas Kinzasa ‘20%’, ambapo juzi walizua tafrani kubwa mjini Morogoro iliyowasababishia kutupwa rumande baada ya kukosa dhamana.


    Imeelezwa kuwa wasanii hao juzi, walifika na gari lao katika maeneo ya Benki ya NMB Tawi la Wami, ambako katika kupaki kulitokea kutoelewana na askari wanaolinda usalama, hivyo kuzuka kwa tafrani kubwa.


    “Baada ya kutokea mzozo huo, wananchi nao wakaanza kuingilia, hivyo kuzuka tafrani kubwa zaidi, ikiwamo kuharibiwa kwa baadhi ya magari yaliyokuwapo eneo hilo na askari mmojawapo kuumizwa,” k


    Ilibidi askari wa ziada watimbe eneo la tukio na kutumia ubabe wa hali ya juu kuwatawanya wananchi, huku Afande Sele na 20% wakipigwa ile inaitwa 'tanganyika jeki' kuelekea kituoni na kufikishwa kwa pilato (mahakamani) jana ambako walikosa dhamana na kutupwa sero.


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hawa watu bange bwana
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Halafu ukiwauliza wanakataa wakati ukweli unajidhihirisha
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    acha kuwahukumu umesikiza kilichotokea?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    bange bange bange imenifanya nisote jela
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nani kawahukumu?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tena ameimba 20% mwenyewe halafu na yeye anavuta.
     
Loading...