Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fujo za Iramba: Waliofanya fujo wanatoka Dar (soma majina)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jul 17, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania, serikali yetu na Chama cha Mapinduzi wamezidi kutudharau, kutuonea, kutunyanyasa na kufanya hila za kila namna.

    Hii ni aibu kubwa, kati ya Vijana waliofikishwa mahakamani leo ambao polisi wamefanikiwa kuwafikisha mahakamani ni 12. Vijana watatu ni wa Ndago, Josia Israel (Katibu wa CHADEMA), na wenzake Abel Paulo wa Ndago, na Athumani Husein wa Ndago. (hao kwa mujibu wa maelezo ni Wafuasi wa CHADEMA), ni wakaazi wa ndago na wamedhaminiwa leo wapo nje kwa dhamana.

    Kizungumkuti ni kuwa VIJANA wengine Saba, walioletwa kwa kusababisha fujo ni wakaazi wa Dar. Hawa ndio wanasadikiwa kuwa kundi la vijana waliopata mafunzo yakutesa watu pale Ulemo, Jimbo la Iramba Magharibi, siku chache kabla ya Uchaguzi wa Igunga, na waliendesha vitendo vya Kikatili katika Uchaguzi wa Arumeru. Hao wamekosa dhamana, vijana wa Singida wameogopa kuwadhamini kwanza kwa kuwa hawafahamiki, na ni wa Dar je wasiporudi siku ya kesi itakuwaje?.

    Hata hivyo hawa vijana wamejitambulisha katika hati ya Mashtaka kuwa ni Abdala Mbwana Kingwande, (Mndengereko), ana Miaka 36, Mwislamu, Mfanyabiashara na Mkaazi wa Segerea Dar es Salaam.

    Wa Pili Ni Nasri Salehe (Mnyamwezi), ana umri 28, Mwislamu, anakaa karikaoo, na ni mfanyabiashara. Wa tatu ni Laizimu Njama, ni MMakua, ana miaka 42, Mwislamu, anatokea Tandika/Temeke Dar es salaam. Wa Nne ni Mohamedi Abdalaa, Mluguru, ana miaka 34, Mwislamu, anakaa Kibamba Dar es Salaam, wa Tano ni Rudoviki Muganyizi, Mhaya, ana miaka 32, Mkristo, Ni Injinia. Wa Sita ni Justini Sangu, Mfipa, ana miaka 40, Mkristo anakaa Dar na ni mfanyabiashara. Wa Saba ni Salumu Ali Rashidi, ni Mmwela, ana miaka 26, Mwislamu, ni Mkaazi wa Tandika Jijijini Dar.

    Maswali magumu ni haya: Tumetoka Mahakamani viongozi wa CCM wanahaha kuwadhamini hao vijana saba toka Dar. Je hao vijana, wafanyabiashara na injia wana Uhusiano gani na CCM? Je kama ni kweli ni wafanya biashara wa mazao kama walivyojitambulisha ilikuwaje waje kwenye Mkutano wa CHADEMA, ilhali Mkutano wa CHADEMA ulikuwa ni wa sera za chama na hakuna Dalali wamazao katika Mikutano ya Chadema?. Muda wote wamehudumiwa na viongozi wa CCM je CCM ilikuwa na maslahi gani na wafanyabiashara hao?

    Ninaacha wazi wanafalsafa mjiulize maswali, na majibu muweke ninyi. Ila Mwigulu Nchemba, amehonga vijana shs 10,000/- wamefanya fujo na kusababisha kifo cha mwenzao.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee kazi ipo, ngoja kwanza nitarudi
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    mmmh kuhonga watu ili wafanye fujo..ni tuhuma nzito hizi aise
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rudoviki Muganyizi jamani kulikoni tena, umefikia uku?
     
  5. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu Madoro,
    Me sijakuelewa unaposema Vijana hao Wanahudumiwa na CCM wakati TBCCM imetangaza waliokamatwa na kufikishwa mahakamani ni CDM!?
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    salale haya sasa na kule kuomba muongozo bungeni sasa mwigulu umeumbuka uje ujibu tuhuma hapa. wenzio wameeleza ukweli wote kuwa wewe uliwasafarisha na kuwagharimia kila kitu. aibu yenu nyinyiem
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wameeleza ukweli wote kwenye maelezo, nani anataka kukaa rumande?
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli jeshi la polisi lifanye kazi bila upendeleo hao vijana wahojiwe ili ukweli upatikane.
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haya bhana mambo hadharani.....
     
  10. a

    artorius JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo,we shall overcome
     
  11. eumb

    eumb Senior Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kazi sana kuzuia moshi usitoke!!
     
  12. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi siasa chafu zitatufikisha pabaya!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maswali:

    1. Hao vijana waliingia lini Singida? na walipanga kuondoka lini?

    . Walisafiri pamoja? Na wanajuana? kama ndio kwa muda gani?

    3. Walishafika Singida kabla? Kama jibu ndiyo, lini na kwa shughuli gani? Walikuwa wote?

    4. Dar es Salaam wanafanya biashara pamoja, na eneo lao la biashara liko mahali gani?

    5. Walisikia toka kwa nani kwamba CHADEMA walikuwa na mkutano? na waliambiwa no viongozi gani watahutubia?

    6. Mbali na kuhudhuria mkutano wa CHADEMA, walifanya nini kingine siku/kabla ya mkutano huo?

    7. Wanamjua Mwigulu Nchemba? au walishasikia hilo jina? na wanafikiri ni nani?

    8. Wametembelea sehemu gani nyingine ndani na nje ya Tanzania kwa miezi 12 iliyopita?

    9. Mbali na mkoa wa Singida ni mkoa gani mwingine huwa wananunua mazao, na lini mara ya mwisho wamenunua huko?

    10.Wanaweza kusema huu ni msimu wa mazao gani Singida? Na mkoa gani unazalisha nafaka kwa wingi zaidi hapa Tanzania?
     
  14. eumb

    eumb Senior Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli??!! Hapo ni sarakasi tuu jinsi ya kubadlisha hiyo story ili watoke!
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni taabia yao kuchukua vijana kutoka sehemu moja kwenda kufanya fujo sehemu nyingine kwa ujira mbuzi hii yote katika kuonyesha kuwa kundi flani ni wafanyafujo ila Mungu siku zote akiamua liwe litakuwa lakini siyo binadamu.Mahakama inapogeuzwa kwama Chimbo la kuficha uozo!Shame!
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fikirieni ccm inashinda uchaguzi 2015 na Rais huyo mpya anamteua MWIGULU NCHEMBA kua waziri wa mambo ya ndani...hee mbona tutakua tunacharazwa bakora mtaani..maana huyu jamaa anaonekana ana roho ya kikatili,kijambazi na ni wa kuogopwa mno
     
  17. e

    emalau JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    awful strategy of mediocre like Mwigulu .
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    TBCCM ni full propaganda, very unprofessional! ndiyo tatizo la kukumbatia unshuled people, wanaunga unga tu huku wanakimbizana na madili machafu harafu wanaanza kudharau wanaosotea taaluma kwa miaka mingi tena kwa kuvumilia shida na mateso shuleni na vyuoni.
     
  19. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kesi ya mauaji ina dhamana pia?
     
  20. C

    CAY JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ujiongoze mwenyewe kama CCM wanaweza kuwapelekea chai mahabusu wa CDM
     
Loading...