Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fujo za Congo,Uganda wataka kujitoa kwenye usuluhishi

Discussion in 'International Forum' started by Cdej, Oct 27, 2012.

  1. C

    Cdej Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri nchini Uganda atangaza kujitoa kwenye mazungumzo ya usuluhishi nchini Congo mara baada ya kupewa tuhuma za kuwasaidia waasi wa M23 nchini Congo.
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    ajitoe ndio, asijetolewa
     
  3. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,424
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo ni gimmick za kuhadaa dunia, M7 na Kagame si watu wa kuleta suluu yoyote nchi CONGO-wenyewe wanataka fujo hizi ziendelee ili wapate mwanya wa kufyeka misitu ya Congo kuiba mbao na madini, nilisha sema humu viongozi wa kuleta amani ya kudumu nchini Congo ni Rais Du-SANTOS na Mugabe basi.
     
Loading...