Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fujo na mabomu Mwenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Somoche, Feb 2, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    wakuu hapa niko maeneo ya mwenge kuna gari imegonga mtu hapa wanapouza vinyago sasa fujo zimeanza kwa kasi watu wenye hasira wanapiga magari na kupambana vikali na polisi ambao wamefika hapa kama nusu saa baada ya ajali.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I thought Misri imehamia Mwenge
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wamechoka
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli ya Misri yanakaribia hapo.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watu wanaonyesha frustration ya maisha kwa namna yoyote ile
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wamechoshwa na nini?, utawala wa hosni au obama? Au wamechoshwa na kutembea kwa migoko wakati wenzao wanapeta ndani ya kiyoyozi?.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu hili swala la walionacho na wasiokuwa nacho ni balaa......ni bomu ambalo linangoja kulipuka muda wowote
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hapo umenena, watu wanalalamikia kila kitu na kutamani kuharibu mali ilimradi mtu akose.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, watu wana hasira sana.....angalia wanavyolazimisha speed bumps kwa kulala batabarani. Watu wananisikia kama barabara ipo kwa ajili ya watu wengine.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ..Ukichukulia kwamba serikali yetu inafanya kazi kupitia presha moves kama hizo.
    Serikali inajua kabisa kwamba most drivers hawajapitia hata nursery lakini wanazo class c. hizo vurugu za barabarani we acha tu. Ajali nyingi ni uzembe uliokithiri na siyo bahati mbaya kama inavyodhaniwa.

    Sasa tunaona how nature inavyodhihirisha kwamba always there is a way..... EVACUATION is underway
     
Loading...