Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fujo,fojo fujo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWAKIGOBE, Feb 4, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani chuo kikuu cha dr es salaam leo hapaeleweki, kwani maktaba imefungwa, watu kutoka hostel za mabibo wametembea kwa miguu mpaka hapa,
    na inasemekana kutakuwa na maandamano mpaka kwa rais, kudai fedha za kukjikimu ziongezwe kutoka 5000kuwa 10000.
     
  2. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uko maeneo ya karibu tujuze zaidi, ikiwezekana upate na ruti yao kuelekea state house.
     
  3. W

    WJN Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo msafara umefika maeneo gani? nataka niupitie denge,
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ... Nakuja wadogo zangu, niko njiani. Kafoleni hapa Morocco... Kipenga kimeanza kulia...
     
  5. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya maandamano kusambaratishwa mitaa ya mlimani city, sasa waandamanaji wamekutana mwenge na wanasonga mbele. lengo ni moja kufika ikulu.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We ngoja tu utasikia taarifa za kiintelenjisia zinasema kuna mkono wa wanasiasa hususani wapinzani! Serikali inabidi ijichunguze dawa si kuzima maandamano bali kupata message ya waandamanaji ni nini?
     
  7. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamefika wapi wanafunzi wa UDSM jamani/ wameishaonana na mkwere au wamepigwa mabomu???
     
  8. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...