Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From The Naked City to Ikungulyabashashi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Jun 1, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naked City na Ikungulyabashashi ni Location tha magreat thinker wawili humu JF, nao ni Eqlypz na Nyani Ngabu....
    Naweza nikasema kwa muda ambao nimekuwa nikiperuzi humu Jamvini, nimekuwa nikivutiwa sana na michango ya hawa wana jamvi...
    especially kama issue ni ya kimataifa, huwa wanaichambua vizuri sana tena sio kwa copy na paste kama baadhi ya Members, wao huwa wanatumia uzoefu na uelewa wao katika kudadavua jambo....
    Sina budi kuwasifia kwa kuwa michango yenu hapa Jamvini naithamini sana...
    Nyani Ngabu kutoka Ikungulyabashashi(Usukumani) keep it up!
    Eqlpyz kutoka Naked city(???..?) Keep it up
     
  2. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikungulyabashashi, Ha ha haaa ............ Ng'wanone NN
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi sio hao watu... ila nimebahatika kuonana nao katika thread...

    Eqlpyz ana a very impressive resume na point of view, I envy the guy..
    Nyani ngabu complicated! and very strong impressive stand katika vitu anavyo amini.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaa mola sana
    NN kutoka Ikungulyabashashi
    Manyanza kutoka Mzee wa vijisenti
    Na wewe Ng'wanaone???
     
  5. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh Mola,
    Kutoka KAWEKAMO, ng'wanone Manyanza
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Yombaga mami....
     
  7. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toleho, Ndoho mihayo Ng'wanone NN. Bagishage Kukaya
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Asha D...my beloved sister from another mother.

    You are very right. I am a complicated fella. But one who is compassionate, open minded, and easy going.

    Very opinionated at times. Somewhat controversial. I have the courage of my convictions. I never bite my tongue if I need to speak up. Political correctness is not in my vocabulary and neither is ordinary.

    Much love.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Nduhu mhayo....bhalamka pye abhose.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    kumbe hili jamaa lisukuma ndio maana limbukeni sana na nchi za watu.
    NN usinijubu nikaushie tafadhali sitaki ligi na wewe
    much respect you
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Ivuga bana....asante ndugu yangu.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    NN fujo tu muone kwanza...
    mmmhhh
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Wee AD wewe...
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Ntakusifi siku ikifika..
    mmhhh lakini watakiwa
    kusubiri saaaanaaaaaa...
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mnanena kwa lugha mpya!!!!!!!! Safi sana, mkimaliza msisahau kunibakizia mbute na mamichembe
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana shemeji NN. Jifunze na mambo ya nchini kwako uwe kama Malecela @ NY
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaaa Mtakatifu Ivuga na wewe....
    Poa bana me simo ina maana NN ni limbukeni???
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bujibuji nkoyi!
    Utogilwe ama mamichembe? lolaga aganigaga...
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    kumbe hana hiyo bahati
     
  20. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nyie watu mnavituko kweli mie napenda nsasa!! Za Utemini aka shy vijijini
     
Loading...