Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From the bottom of my heart sitaki mwanaume wa Dar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mariantonia, Jan 20, 2012.

  1. m

    mariantonia Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @nje ya dar, baba mngoni, mama mchagga.

    ..........finally i concluded kuwa STAKI mwanaume wa dar

    1.Wengi ni watoto wa mama
    2.Huko dar kila duka la dawa baridi (small pharmacy) lazima ukute wanauza dawa za kuongeza NGUVU ZA KIUME
    na kukuza uume wakati wanapenda kuwatusi wanawake mchina,mchina,mchina
    3.umemchukuwa kuwa mgeni wako usiku na bila aibu anakula chips, hata kuku robo hawezi kumaliza
    4.Wengi hawana self-made capital zaidi ya inherited enterprises
    5.Wanaume wa dar wanashangaa sana wanawake yaani unajiuliza utapitaje mbele yao wanavyokodoa

    Note:Wanaume wa dar wapo kama wanaume wa ZAIRE
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanapenda sana kulelewa hovyoo
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Duuuh hakuna uhaba wa viroja humu siku hizi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du, hii kali...:lol:

    Arusha hakunaga hizo mammy!
    Achana na watu wa kuja wa Dar!
    Njoo upate Mavitu orijino ...kwa wazee wa matrupa!
    Achana na chips-kuku wa kisasa wa kule Kitunda na Kipunguni, hela mtu anaenda kutolea maliwatoni...huh!
     
  5. m

    mariantonia Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tena badala ya kuwa na heshima wanabakia kukaa vijiweni kuzomea mchina,mchina, mara hiyo gari ya kuhongwa badala ya kuchacharika
     
  6. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanapenda sana kujisifia wakati hawana lolote,wengi ni KKB
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    What a Furahidei:)))

    Wanaume wa Dar mpooo?

    Shosty, njoo Kilimanjaro..Fullstop!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watakuja kukujibu hao wa Dar!
     
  9. m

    mariantonia Senior Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nikiambiwa NN ni mzawa wa dar sijali una qualities zipi zaidi ya kukwambia proceed to other girls
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Karibu Iringa mdada, vidume tuko huku!
     
  11. m

    mariantonia Senior Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume wa Arusha akizidiwa atakuwa hata jambazi na si kulialia ili umfuge ndani kama mbuzi
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol:...Nilijua kwenye hii thread sitokukosa kabisa...lol
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol:
     
  14. m

    mariantonia Senior Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume wa dar aligonga kigari changu flani hapo salender bridge nilishuka nikavua sendals nikamchapa nazo usoni akabakia kulia
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Hamna ubaya!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunasubiria kuchukua maamuzi magumu....:eyebrows:
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Topic zinazohusiana na urijali nazo zinashika kasi sana! kuna ile ya yule bibi na wajukuu zake..etc..naona sasa ni zamu ya wanaume wa DSM!
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani hao wanaume wa Dar walikwambia wanakutaka? au vigezo unavyo? isije kuwa hasira za sizitaki mbichi hizi kwakuwa huna mvuto.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeona eeeh wanapenda kula vya bure kishezi
     
  20. m

    mariantonia Senior Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks alot
     
Loading...