Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From the bottom of my heart: I WONT MISS YOU BEN!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teamo, Aug 7, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Why would i miss you?..........NAH!NEVER ON EARTH.
    baada ya ''kumeremeta'' na kuitafakari ripoti hii kwa muda mrefu sana nimeamua iwe hivyo tu.

    I will never stop blaming B (and all of your team) for bringing to tanzanians that kind of MESS!kipindi cha utawala huu nchi yetu imepitia kwenye matatizo ya ajabu sana.

    kama noma na iwe noma!manung'uiko ya watu yanapokuwa mengi na ya muda mrefu HUGEUKA LAANA!Laana ikishakuwa laana huenda ukaipata wewe au uzao wako,milele hata milele.

    I WILL NEVER MISS YOU BEN
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Chenkapa????? Au ????
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    the ben i read in the 'meremeta-report',plus the whole team of his
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    He is the one who brought us in this peril situation we are now facing!!
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya watu humu wanaweza kuwa ndio kwanza wanasoma post yako, kwa faida ya wote ni vyema ukataja wote kwa uwazi, mfano Ben Mkapa, Jenerali Mboma, Andrew Chenge, etc
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hadi mwaka 1995 alijulikana kama Mr. Clean na waadishi makini wa gazeti la Rai wakati ule walimkampenia waziwazi wakidai wanamfahamu vizuri, ... walikuwa hawamjui!
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We will never miss u Ben (Mzee wa ukweli na uwazi)
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ben huyu asiye na uvivu wa kufikiri na ambaye hana wivu wa kike!
     
  10. K

    Kachero JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio kwamba walikuwa hawamjui walimjua kwa kiasi fulani kuwa alikuwa safi,kama mimi na wewe tusivyoamini tunachokijua sasa hata wao vile vile hawaamini.Kama kweli alikuwa safi ni nini kilichomgeuza Mr.Clean mwelekeo namna hiyo 1997?ilipoanzishwa Meremeta,hili ndilo linalonipa taabu mimi na baadhi wa watu wachache.

    Kama hatuna majibu kwa swali hili hata kama tutampata kiongozi safi kiasi gani aongoze nchi, chances are hata yeye atabadilishwa na kutuacha tumeduwaa tusijue cha kufanya.Sipendi kuamini kuwa Marehemu Mwalimu hakumfahamu Ben,inawezekana alimfahamu Ben fika na ndio sababu akasimama kidete kumpigia kampeni.

    Sina shaka na uadilifu wa marehemu Mwalimu na upendo wake kwa Taifa la Tanzania,kinachonipa shida ni kujua ni nini kilimbadilisha Ben kiasi hicho mpaka akaisaliti nchi?Hili ni jambo muhimu kwa watanzania kujua ili kutegua mitego mingi iliyotgwambele na mafisadi.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    I will definitely NOT MISS his @#@@SS!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i will always hate BEN!
     
  13. C

    Choveki JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmhhhhh, pungunza mahasira mkuu!, ila nahisi hupo peke yako kwenye kundi la wa tanzania wenye hasira kali!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ................AND LOL!i am not regreating with my desicion!I AM MOVING ON WITH MY LIFE
     
Loading...