Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FROM POLITICS TO BONGO MOVIE; Le Mutuz with Multiple talents

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kiganyi, Aug 16, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Mtoto wa mwanasiasa mkongwe wa nchini John Malechela, William ameamua kuonesha upande wake wa pili kama muigizaji wa filamu.

    William Malechela ambaye pia ni mwanasiasa, ameshiriki kuigiza kwenye filamu mpya ya Sintah, iitwayo The Return of JLO.


    Kwa mujibu wa Sintah, Willam ameonesha uwezo mkubwa kwenye uigizaji wa filamu.


    Mwezi April mwaka huu, William aligombea ubunge wa Afrika Mashariki lakini hakufanikiwa kuupata.


    “Jana kwenye uchaguzi wa Ubunge wa EAC nimeshindwa fairly na sina malalamiko, ninawapa hongera washindi wote walioshinda leo na hasa my best friends Shyrose, Dulla, na Makongoro, Mungu awaongezee na wakatumikie vyema taifa letu!


    As for me sasa ni wakati wa kukaa chini na kutafakari nilipokosea na kuanza kujipanga upya,”
    aliandika Willam kwenye mtandao wa Jamii Forums.

    ****
    Mkuu Le Mutuz hii nimeiona katika Blog moja ya udaku! Mkuu sasa wewe una play character gani katika filamu hii?? Je ndio tukusahau katika Siasa au??

    Hongera Mkuu!!

     
  2. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa nyie msimdharau

    hivi hivi atafika mbali sana tuuu

    msisahau kuwa ni baharia so he is a hustler by nature

    cant knock his hustle though
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Maisha ni kujaribu kote kote mkuu
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    bado yupo bongo.?
     
  5. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kaza kaka labda utafika hollywood
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hata kama kujaribu sio kwa yeye,sasa akienda bongo movie na kina timbulo wakishindwa muziki waende wapi?
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu, akimaliza mwaka Bongo atakuwa amejaribu fani/kazi nyingi sana
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi ni mtoto gani mwingine wa vigogo ambaye anafanya Bongo Movie, au huyu ni wa kwanza?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Du, huyu jamaa ni mwehu kabisa. Nakumbuka alipokuwa na migogoro na mkewe, alikuwa anaenda kumtukana kwenye facebook
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Gangamala Baharia,
    Unachonifurahisha unajimix kitaa kwa sana tu,
    Rudi jamvini bana!!!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani kwenye siasa ndo anajaribu, he is more of a celebrity than a politician!
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nampa hongera sana huyu jamaa, amesoma majira na nyakati, yeye na siasa ilikuwa kama Mbingu na Ardhi, ila sasa ameingia kwenye fani itakayo mfaa. Cha msingi ajaribu na taarabu au bolingo.
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi anavyopenda Vibinti yeye tu ndie atkuwa amesababisha kugombana na huyo mkewe
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huoni kama he is so peculiar? Ndo anaonyesha njia aisee. Kwani mtoto gani wa kigogo alishagombea uongozi wa kata?
     
  15. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mmmmmhhh???:shock: :shock:
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na soon mtaskia anatoka na huyo jlo
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Unadhani hayupo?.. sema mwambie arudi na ID ile ya zamani.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hili ni tatizo kubwa sana la mtoto kutembelea nyota ya mzazi,lakini watu wanashindwa kuelewa kuwa John atabakia kuwa Cigwiyemisi na William atabakia kuwa Le Mutus....kuna tofauti kubwa sana hapo..
     
  19. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Anatafuta njia rahisi ya kuwanasa dada zetu kwenye 'scene'!
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uyo jlo ndo sinta au
     
Loading...