Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Mhimbili: 100,000 kila daktari wa kijeshi anaposaini, usafiri wa kurudi nyumbani nakuja ofisini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mirindimo, Feb 8, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nimetoka mhimbili mda si mrefu na nikaonana na daktari bingwa mmoja samahani sitamtaja jina hapa.........na akasema wao ndio wanaolea hicho kilichopo sasa wameamua kugoma ili serikali itimize wanachodai!!!! Akaongeza kua kila daktari wa kijeshi anaposaini asubuhi kufanya kazi ana laki moja nje ya mshahara wa kazi na hapo bado hajaitwa "Call",na kuna chakula special wanaletewa kutoka catering flani hivi hii nadhani ni ya fisadi mmoja......na hawaruhusiwi madaktari wa mhimbili kula pale .....alisogea mmoja akaambiwa samahani Dr. hiki ni kwa ajili ya madaktari wageni tu.......mmmmmh....akiongea kwa uchungu akasema wao hutumia usafiri wao kila wanapoitwa call na kulipwa pesa kiduchuuuuuu sana na si hivo tu usafiri wa kurudi nyumbani na kuja kazini wanajitegemea.....!!!!! Mi nilishindwa kuzungumza nilikua nawalaumu sasa naelewa madai yao ni ya msingi!!!!!!!
    Naomba serikali iwasikilize na itekeleze wanachotaka.....nawasilisha:canada:
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo chanza cha madaktari bingwa kugoma ni hao madaktari wa jeshi???

    bongo bana tumekaa kizuzuzuzu, yaan nao wanataka kulipwa 100000 kila wakisaini na waletewe chakula??? kutoka cafteria

    duuu haya bana bongo hii.
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mufilisi wakubwa hao
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duu hii kali hat mie ningegoma.SH 10,000 KWA LAKI MOJA hakuna wiano sawa hapo.
    Mi najua wao wanjeshi wajitolea kumbe wanalipwa,
     
  5. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wao wanaogopwa kwa madaktari wa muhimbili wamekuwa wa appolo india?.hao ndiyo wanawahusu
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    100000 zidisha kwa siku 15......................zidisha kwa 'madaktari' wa jeshi 15...................



    nchi ina hela hii hebu walipeni madaktari tuendelee na mengine.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    wale wa jeshini wanalipwa na JWTZ mwajiri wao, kwa hiyo wana haki kupata marupurupu yao kama vile mikataba yao inavyosema na hawa wa kwetu wanalipwa na serikali ambayo tumeshaambiwa madai yao yanashughulikiwa.

    Msiniulize kwamba serikali ina bajeti ngapi, hilo swali muulizeni waziri wa fweza.
     
  8. aye

    aye JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du wana haki ya kugoma kama ndo ivyo
     
  9. New2JF

    New2JF Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa napata picha kuwa kumbe hela ipo ila serikali inafanya kiburi maana kama wanaweza kutoa 330,000 plus 100,000 in a maana wanaweza kuwalipa madai yao hao madaktari
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bogo zaidi ya uijuavyo. SISi wa TZ tumelala ilibidi tuungane na ma Doc tuingie barabarani wafanyakazi wooote, kupigania haki zetu, after all huyu jamaa wa mbayuwayu alisema hazihitaji kura zetu sasa wa nini kumlea lea tuu, aondoke bana anserikali yake dhalimu
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa ni wakati wa wale wajiitao manabii na mitume kutenda miujiza kwa kufika mahospitalini kuwaponya wagonjwa kama wafanyavyo ktk makanisa yao!
     
  12. m

    muvimba Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    watanzania inabidi tuunge mkono wataalam wa afya ili serikari iweze kutoa malipo na posho kwa wataalamu wetu
     
  13. s

    saguge Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na hoja kwamba madrk wa kijeshe wana posho ya laki na wa kiraia hawana.kwanza hata jeshi linalipwa na serikali na hili jeshi limekuwa likitumika kwa manufaa ya watu binafsi mfano biashara ya meremeta na mgodi wa buhemba nk.hivyo kuwa na matabaka hapa sii sahihi watu wapewe stahiki zao ili kuondoa chuki na sii kuonyesha kwamba serikali inaweza kulipa posho wanajeshi na ni bora kuliko na wakati huo huo hawawezi kulipa madaktari madai yao.mapambo hayo kwa vyo vyote vile yanaumiza wananchi wanyonge.
     
  14. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ua haki ya kujibu lolote sababu nawe ni mwana jf , lakini zama ndani uchambue mada kulikokulipuka.Jiulize je hawa madaktari wa kijeshi wanatosha kumudu kutoa huduma katika hospitali zote teule?je kama watakuwa wakutosha hayo mafao wanayopewa yatakuwa mengi kiasi gani?je hili watanzania ndo nanalihitaji?na je hao madaktari wa kijeshi ndo suluhu kubwa ya matatizo ya sekta ya afya? je kama si hivyo je hayo matatizo ya madaktari wengine yatamalizwa kwa kutoa posho kubwa kwa madaktari wa kijeshi?ndugu yangu jitahidi kuchambua matatizo ya nchi kwa masilahi ya nchi yetu kuliko kulipuka.Hao madaktari bigwa wamegoma sababu serikali inafanya mzaha kwa kuona matatizo ya sekta ya afya yanaweza kumalizwa na madaktari wa kijeshi kwa kuwapa posho kubwa huku serikali ililalamika haina fedha.
     
  15. s

    sayicom Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo siku kitaeleweka tu
     
  16. m

    mhondo JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    asa kumbe mipesa wanayo mingi tu
     
  18. zululima

    zululima Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajihami!!!!! crap
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hustahili kuitwa great Thinker: Period.
     
  20. B

    Between Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawe elewa somo!! anamaanisha fedha zinatumika vibaya sana na si katika mambo ya msingi. kwanini serilkali isifanye maamuzi mazuri ya kuwalipa vzr na kwa heshima watu wanaoshughulikia maisha yetu, na hasa kuwafanya wakae katika mazingira mazuri ili wafanye kazi yao kwa moyo wenye furaha!! lakini unampandishia posho mbunge mwimbaji au wa darasa la 7 akifika bungeni analala hatetei wala hakosoi matakataka ya serikali huku nyuma unamsahau mtu anaejitoa usiku mzima kuwahudumia watanzania wawe na afya bora!
    serikali yetu ina madudu sana sana! kupoteza hela kwenye sherehe za ccm ndilo waliloona la maana tena hata bila kuongelea kinachosibu nchi matokeo yake wanaongelea eti wasio na maadili wajitoe kabla hawajatolewa! matope matupu! inaudhi sana hawana uwezo wa kuamua chochote ni kukenua tu meno.
    Madkari wamefanya uamuzi mgumu sana na hawafurahii lakn bila hivyo hawatasikilizwa na hii nchi.
     
Loading...