Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Junior member to JF Senior Expert Member...huhitaji pongezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Dec 12, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu unapotoka ngazi ya junior membe hadi kufikiangazi ya juu kama JF SeniorExpert Member hauhitaki kujipongeza ikiwa ni pamoja na kupongezwa na wanaJF wengine? Maana nilichogundua ndani ya JF ni ku-devote much of your time posting threads and comments, kitu ambacho ni kigumu.

    Hivyo basi mtu anapopanda ngazi hizo tena kwa muda wa mwezi mmoja inaonesha ni kwa kiasi gani anavyofuatiliamambo ndani ya forum na kwa mtazamo wangu, mtu huyo anahitaji kupewa pongezi za pekee inagwa hata hii kupanda daraja ni pongezi mojawapo pia.

    Au wenzangu wanaJF mnalionaje hili???? nawakilisha...
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hongera sana
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana hashycool
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwa vitendo basi na wewe! l.o.l
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kupanda daraja
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana, nadhanu na wewe unakaribia kufikia hilo daraja...keep it up
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi najitahidi nipandishwe niwe Super MODERATOR au Assistant JF FOUNDER kabisa...sitaki dharau kabisa mwaka huu
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahahahahah!mzee kama ni A level unataka kugonga division 1.1 wewe mtu hufai kabisa kweli una ghadhabu!
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuh, kazi kwelikweli,,,,.status ya founder ni ngumu maana imeshajaa, labda moderator... but keep it up..u may achieve your goal
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa kweli mkuu nina hasira sana
     
  12. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Heshima Toa!!!!!!!!!:A S crown-1:
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    :typing:safi sana naunga hoja! tukaze buti
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yes, i agree with u, tukaze buti kiukweli
     
  15. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big up .
     
  16. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndiyo maana siku nyengine nina ona post ni crup tupu kumbe mnatafuta JF senior Expert ohh ok sasa nimeelewa
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana kijana...kua uyaone..
     
  18. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahaha, eti assistant founder!
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  20. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuwa JF expert member is more about quantity then quality. Na hata hiyo quantity I think it takes just about 100 posts. So siyo kitu cha kuji vunia sana. There are more "Senior expert members" then there are "Junior members" in JF. Ask yourself why?
     
Loading...