Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Jambo to Jamii Forum... Ni kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Dec 5, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF, nimeambiwa kuwa zamani Forum hii ilikuwa inaitwa Jambo forum na ikafungwa na serikali na ikabadilishwa kuwa Jamii forum ambayo mpaka sasa tunatoa mawazo yetu tukiwa huru. Hii ni kweli jamani? naomba mawazo yenu mnipe historia ya JF. Nawasilisha!!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umetumwa ili muifungie na hii? Mshindwa kwa jina la Jamii forums!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana kaka sijatumwa, nimeona niulizie historia tu ili niifahamu. sina mpango wa kuchochea ifungwe.. Ingekuwa ni suala la kufungwa, basi Wikileaks ingefungwa haraka sana.... maana imekuwa mwiba kwa wakuu wa dunia.
    Lengo langu ni kujua background tu ya hii formu na si vinginevyo...
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ilikuwa inaitwa jamboforums, kulikuwa na dispute kuhusu domain name mpaka ikabadilishwa as far as I know, sasa hii habari ya serikali kuwa chanzo ni mpya kwangu. Labda wenye kuendesha mambo watuarifu rasmi.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante Kiranga kwa huo ufafanuzi. angalau napata mwanga kiasi kuhusu JF.. nadhani na wegine wataweka mawazo yao ili tujue uwazi zaidi ya huu
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    as far as i am concerned, kufukua maiti hakumrudishii uhai marehemu
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Una maana gani aise!! kwani kuna ubaya kufahamu background ya kitu? si ndiyo maana ya historia?
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    historia ni nzuri kwa sasa na baadaye
     
  9. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi nilisikia, ilihusishwa na Magaidi.
     
  10. soso

    soso Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 2, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wenye info si watoe majibu sahihi?
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ilihusishwa na magaidi au ugaidi?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    niko very clear mkuu, unless unasoma post nyingine.......... BTW, did you hvae to be enrolled to search for history?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    I miss Jamboforums......
     
  14. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaelekea unafahamu vizuri wewe..
    Tufahamishe ilikuwaje.
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ugaidi? magidi? hili nalo ni jipya, unaweza kutuelezea ilikuwaje ikahusishwa na mambo ya ugaidi? Ila sishangai, hapa Africa mtu ukiwa na mawazo ya ukombozi utapata majina mengi...mara haini na mengine kama gaidi... please more infos. ninahofu sana na hilo swala la ugaidi..
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Max na invisible wanaweza kukupa ukweli kamili.

    Ni kweli, ilikuwa inaitwa Jambo Forums, ikiwa kama sehemu ya jambo networks. Kulingana na kumbukumbu zangu, matatizo halisi ya Jambo Forums yalianzia kwenye bomu lililolipuliwa hapa kuhusu mafisadi mbalimbali wakiwemo wa EPA na Richmond ambayo yalipelekea Lowasa kufukuzwa kazi au kujiuzulu uwaziri mkuu. Max na Mushi walishikwa na kuwekwa ndani kutokana na tukio hilo, halafu kwa vile Jamboforums ilikuwa imeandikiswa kwa kutumia credit card ya Mushi mkubwa (siyo Mike Mushi) ambaye nadhani alikuwa na maslahi fulani kwa Lowasa, basi akaamua kuvuruga Jambo Forums kipindi hicho hicho, kwanza kwa kuwa anafuta mafaili ya post zote, lakini Mods walikuwa wanaweza kuyarecover tena kwa kutumia njia ambalimbali. Baada ya kuona ameshindwa kuizuia Jambo Forums kwa njia hiyo ya kufuta mafaili, Mushi akaamua kuzuia malipo ya server na hivyo baadaye kuifungia Jambo Forums kabisa.

    Baada ya jamboforums kufungwa, viongozi mbalimbali wa Jamii Forums kwa pamoja walichukua hatua madhubuti ya kuanzisha domain nyingine kwa jina la Jamii Forums ikiwa kwenye server tofauti na ilikokuwa Jamboforums; wakahamisha mafaili yote yaliyokuwa jamboforums na baada ya wiki moja hivi forum ikawa imesimama tena. Mushi mkubwa alifungua kesi dhidi ya Jamii Forums lakini alishindwa katika kesi ile, na leo Jamii forums imeendelea kukua na kubadilika sura kuwa ya kisasa zaidi kama uionavyo.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asante kichuguu kwa info
     
  18. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This is great. nimefurahi sana kwa huo ufafanuzi. Kumbe Lissu kaanza harakati long time sana. Sasa tunajiandaaje kama ikitokea mafisadi wakiingilia huu mtandao na kutaka kuufunga? si mnakumbuka jinsi walivyofanya mpakq magazet yaliyokuwa moto kwao kama MwanaHalisi mpaka yakafungwa?
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kichuguu asante kwa taarifa na kushukuru mtoa maada; binafsi nimefaidika!
     
Loading...