Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From IGUNGA MKAPA ASUBILIWA KWA HAMU KUBWA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Sep 9, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli ingunga kuna mambo wakazi wa igunga na vitongoji vyake wametanda barabarani
    kumsubiri Rais mstaafu Benjamini mkapa kufungua mkutano wa ccm

    Shughuli zote za kazi na biashara zimesimama kwa muda

    Nitawawekea updates za picha soon bado watu wanakusanyika

    Updates....................

    Mkapa alivyopokelewa jana

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu unafikiri ni kwa nini wanafanya hivyo??wanampenda sana au wanamweshimu sana??au ni chama?
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sawa endelea kutujuza mkuu, nahisi CCM watavuna aibu hapa...ngoja nisubirie update
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    utuwekee na picha za mabasi yaliyo beba wafuasi wa ccm kutoka wilaya na mikoa jilani
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ugua pole vp wamevalishwa? Namaanisha khanga,kofia,tshirt
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ana uhuru wa kuamua ni vazi gani avae ila hata hivi mkapa hii serikali inamdharirisha sana.....hatakiwi apelekwe pale maana yeye alifanya mazuri sana kuliko MAGAMBA ya leo. wamekosa mtu wakupeleka hadi wanamdharirisha namna hivyo.

    Najua hata yeye angeulizwa vizuri ni mwana CDM damu damu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watu wanazidi kujikusanya
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nadhani atapendeza kwelikweli...iwapo atavalia mikufu ya dhahabu yote aliyopokea akiwa Ikulu kama zawadi kwenye taasisi hiyo ya urais!!
     
  9. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampen ndo zmeanza hvyo. Kutunishiana misul kwa sana na mwsho wa cku ni nan atavna nin!
     
  10. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msisahau kubeba wale watoto kama mlivyokuwa mkifanya kwenye ile misafara ya bwana mdogo Nape..
     
  11. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenkumbsha Fid Q alposema, "Mwanaharakati kama Mkapa, shingoni nna Chen ya Gold"
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    View attachment 36836 Unasemea hii ngoma hapa? Anaipenda CDM kimoyo moyo mzee wa Utandawazi na Privitization.
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    eti eeeh. kwani leo igunga kuna nn?
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mbona watu wachache hvyo?
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hahahahah wanajikusanya kama inzi wanavyozingra mavi si wanaona hapo kuna uozo,nikivuta taswira na mze ben alvyo mnene hadi macho weng watakuwa wanaenda kushangaa ki2fe cha m2.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lea ni uzinduzi wa sunami
    kutoka kwa rais mstaafu B Mkapa

    Tega sikio kibunga chake
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    wengine walinunuliwa kutoka Tabora na Nzega na wengine hapo wamekuja kuchukua Kofia tu wasepe
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona sio nyomi. au ndo amefikia hotelini kwanza
     
  19. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    teh teh teh teh.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...