Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From horse's mouth: Jee ni sheria ya kiislamu?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gozigumu, Mar 14, 2009.

  1. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kuonyesha kuwa Wasaudi wanatumia mila zao na sio sheria za Kiislamu. Angalia jinsi wenyewe wasivyoridhika na mchanganyiko huu.
     

    Attached Files:

  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasaudi ni wapuuzi sana, hii haihusiani na dini kabisa,ni unyanyasaji wa wanawake tu.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Naona mnachanganya mila na dini ,sijaisoma hiyo habari yote lakini naona ni mambo ya mila na desturi zao ambazo kwa kiasi fulani zimechanganyika na dini na hatari zaidi kwa upande wa Pakistani hadi kwenye milima ya Afghanistani kwenyewe huko usije ukapeleka jicho kwenye nyuma ya mtu ,wanapenda sana kuweka mapazia milangoni sasa jamaa aje kukusitukia unakodoleakodolea macho ndani , kama hakutoka na smg anatoka na panga la aina ya nike wanayoyatumia kupalilia cocca ,hakuulizi akikuwahi anakumaliza na jawabu atakalowapa watu litakuwa ulikuwa unapiga chabo.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    si wapuuzi hata kidogo wapuuzi sisi Wtz tunawapandisha wanawake majukwaani wakakata viuno wakiwa karibu uchi, wapuuzi sisi watz tunajidai kuwatafutia haki wanawakea huku miili yao tukiitumia karibu kila tangazo la biashara kujitaftia faida, mbona mtu mkewe hamuajiri akakatike kiuno mbele jukwaani akiwa nusu uchi? wenzetu wanajaribu kutunza utu wa mwanamke usitumiwe vibaya na wanaume washenzi, unajuaje kama wale vijana walikuwa wanataka kumfanyia ufukunyuku yule bibi,mke wa mtu?
     
  5. m

    meenaruth New Member

    #5
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shafik Rashid mfanyabiashara adai kwamba kijana aliyempiga Mzee Mwinyi alikuwa anatetea Uislam, naomba Waislam mtupe ukweli. Ni utetezi wa dini au ni ukosefu wa adabu??
     
  6. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,567
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mbona huwasemi hata wanaume wanaokatika na wengine wanaovaa mitepesho karibu na suruali zao kuanguka chini kwani hao wanavaa 'freshi' kwa mtazamo wako?
     
  7. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,567
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Apparently, huyo kijana ni mwenye maadili ya dini na hata nimesikia ameshaahidiwa vitu kadhaa kama 'thawabu' kwa kufanya 'tendo la fadhila' kama hilo. Hivi ndivyo nilivyosikia.

    Tuwaachie Waislamu wenyewe watuelimishe kwa hili ingawa mimi niliuliza katika moja ya posts zangu lakini sijajibiwa hadi leo hii.
     
Loading...