Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Diamond Jubilee: Rais Kikwete aongea na Wazee wa Darisalama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Mar 12, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, niko ndani ya ukumbi wa Diamond Jubilee kuwa update huu mkutano wa Rais Jakaya Kikwete na wazee wa Darisalama.

    Ukumbi umeshiba, viongozi wengi wameshawasili, JK anatarajiwa kuingia any moment from now!.

    Karibuni.

    Update1.
    Rais Jakaya Kikwete ameishaingia na sasa anahutubia na kulikuwa hakuna any bitting around the bush ameanza moja kwa moja kuhit the bull "Mgomo wa Madaktari"!
    Update2.
    Rais JK, amemaliza kuhutubia. Amewashitaki madaktari kwa Wazee wa Darisalama. Amekiri madai ya madaktari ni ya msingi lakini mazungumzo yanaendelea. Hakuzungumza kama atawatimua Waziri wa Afya na Naibu wake. Amekiri hali ya kutoaminiana ambayo ataishughulikia na kumalizia kuwa amewaomba madaktari kuwa huu ndio mgomo wa mwisho!.

    My Take:
    JK did what he is really good at, using his convincing hypnotic charm powers ( a good sense of humour), average Tanzanians wamerally behind their president wamerudisha imani kwa rais wao. Hii ni plus kwa JK! na hata ikitokea serikali ikishindwa kutekeleza madai yao, hawawezi tena kugoma!.

    Baada ya hotuba nikajaribu kusaka sura yoyote ya watu prominent kwenye opposition sikubahatika kuona!.

    Japo mgomo umemalizika rasmi, hatuwezi wote kunyamaza kimya as if nothing happened. Damu za watu zimemwagika!, Watu wamekufa!. There must be someone resiponsible ambaye should be held accoutable hata liable for such loss of life. Naandaa kipindi changu maalum cha redio na TV kuhusu mgomo huu. Prog. ikiwa tayari nitawaupdate muiangalie mnipe opinion yenu nirudi kwenye active media au ni proceed kwenye petition niwe advocate tukutane na wahusika wa aina hii mahakamani!.

    Asanteni

    Pasco.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Dhumuni la mkutano ni nini?
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,004
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco asante sana tafadhali endelea kutujuza kinachoendelea huko Diamond Jubilee.
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna kituo kinachorusha live?
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuongea na wazee wa Dar
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,004
    Trophy Points: 280
    Mkutano wa Rais wa JMT na wazee wa Dar hatujui atazungumza nini lakini mwanzoni alikuwa azungumzie mgomo wa madaktari.

     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu Pasco endelea kutujuza tafadhali.
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pasco kuna dalili ya TV yoyote kuwa live? TBC wapo?? Nina hamu ya kujua TBC watachagua wapi? Arumeru kwenye pesa ama Diamond kwa mwenye mali!
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Dhumuni la Mkutano ni nini?
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Anaongea na wale wazee wa Saridalamu sio?
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nani aliwambi wazee wako dar peke yake?.kila siku anaongea na wazee wa dar kwani mbeya hakuna wazee....hahhaha
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Kuongelea nini?
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
     
  15. s

    southern Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri updates...
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Pasco wewe umeingia kama mwandishi au mmoja wa mzee? Samahani, nataka nikupe swali la kumuuliza mkuu iwapo na wewe ni mzee
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Sitting arrangment iko poa, waheshimiwa wabunge upande wao, viongozi wa serikali upande wao ila sijaona upande wa mhimili wa mahakama!.

    Ukiangalia mawazi ya wengi wa hawa wazee wa Darisalama, wamevalia sare ya chama chao wanachokifahamu tangu zamani, nadhani organization ya mahudhurio ni kupitia wale mabalozi wetu wa nyumba kumi kumi!.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa anazungumzaga kitu?
    Najaribu kukumbuka..........mmmmh.........yah!!, mbayuwayu, nini tena?
    Absolutely Nothing!!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwahiyo anaongea na wazee au wabunge na viongozi wa serikali?
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    TBC taifa wanatangaza live, sijui TBC 1 kama wanarusha hii kitu.
     
Loading...