Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FROM BSC. in MINING ENGINEERING to MASTERS in PETROLEUM ENGINEERING

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, Aug 8, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana Jamvi la ELIMU kama mada inavyo jieleza, naomba kuuliza kama kunauwezekano wa Mtu alie soma degree ya Mining akaja kuchukua Masters ya Petroleum? hii ni kutokana na upungufu wa vyuo vinavyo toa degree ya petroleum hapa nchini! Kama haiwezekani pia naomba kujua kua kama mtu kachaguliwa kusoma degree ya mining je stafanyaje ili aweze kosoma masters ya petroleum??? Naomba kuwakilisha haya kwenu ma GREAT THINKERS.
     
Loading...