Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

From Analog to Digaital signals of Communication

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godvictor, Sep 13, 2011.

  1. Godvictor

    Godvictor Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wajameni, huku kuhama kwa mawasiliano ya simu na hususan Televisheni from ANALOG TO DIGITAL, Hamwoni kwamba vijana wengi watazidi kukosa AJIRA?? e.g. fundi dish, etc. :A S 20: Na pia low income earners hawataweza ku'afford digital system..??
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    madishi bado yatakuwepo haijakatazwa, na pia sio ishu ya siku moja itafika hadi 2017 bado hatutaweza, wamiliki wa tv stations wenyewe bado wanatumia terrestial broadcast kubadili kunahitaji hela nyingi, bado tuna kazi kubwa anatakiwa atokee mwekezaji atakaeweza kusambaza cables kwa kila nyumba,within that cable atoe multiples servies kama tv,internet na simu,,kingine digital inahitaji tv za LCD ingawa sio lazima, umaskini wetu tutaweza?? ajira zitakuepo bado kama za kusuply cables,wires,decorders nk.
     
Loading...