Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

frm Analog 2 Digital TCRA WAFANYA DILI....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 22, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jana nilishangaa sana serikali kupitia tcra ati wanampango wa kubadilisha mitambo yao kutoka analog to digital
    ni stage nzuri na ya kupongezwa laikini kutokan na ilivyoelezwa kuna kamnuzo nuzo cha ulaji...ati kuwepo na makampuni mawili ama matatu yatakayokuwa yamekabidhiwa kwa kazi hiyo so kampuni za itv star tv channel ten wakiitaji wawafwate hawa mabwana ndio waingizwe kwenye mpango wa digital...mmmaahhh jamani ama ndio sehemu ya kutafutia pesa za kampeni 2010....mbona mnataka kuwaumiza hivi watanzania....niliumia sana kusikia ati katika kila alufukumi ati serikali waanchukua alfu tatu\

    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii haya tuwaachie wenyewe
     
Loading...