Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Friends with benefits

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by elmagnifico, Dec 13, 2011.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    habari za asubuhi waugwana, siku za nyuma nliwahi kuandika kuhusu msichana flani ninaye mpenda lakini anadai ana mtu na akadai kama nataka tunaweza fanya mapenzi then tupotezeane kabisa.
    Sasa mimi nilikataa mwanzo lakini kutokana na ushauri wa watu mbalimbali na pia huyo mtu anaye dai yuko naye sijawahi kumwona wala hata kusikia wametoka wote. Mwisho wa siku nilikubariana naye.
    Yani hivi sasa niko naye japo yeye usema mimi naye ni marafiki lakini mambo tunayo fanya ni zaidid ya rafiki.
    Hanizuii kufanya lolote juu ya mwili wake.
    Ninapo mhtaji yuko tayari kuja muda wowote mpaka watu wengi wanadhan yeye ni mpenzi wangu lakini yeye anadai mimi ni rafiki yake tu.
    Kuna kipindi uwa naona huyu msichana may be ndo keshakubari kuwa na mimi lakini itatokea siku atamtaja huyo anayedai ni mtu wake sasa nashindwa elewa nifanyeje.
    Niko naye hivi mwezi wa 8 sasa.
    Yani nina maswali mengi yasiyo na majibu na mimi ndiyo nshampenda sana tena sana.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hana mapenzi na wewe ..anakula pesa yako then anasepa..
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo sisi wana jf tuchukue hatua gani?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tumshauri..
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hapo mkubwa chukua maamuzi magumu achana na huyo dada hana mapenzi ya dhati na wewe atakutumia na mwisho akumwage..
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amua tu na uachane naye,
    Hakupendi anakutumia km back up tu,
    Siku jamaa akirudi nawe ushazama penzin atakumwaga na utaumia sana,
    Tafuta atakaekupa upendo usiokuwa na masharti.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwenye macho haambiwi tazama, huyo hata badae mkiamua kuwa na relationship atakujtumia sana kwani ameshazoea kukuweka kama second class kwenye moyo wake; wajinga ndio waliwao
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    mwenye macho haambiwi tazama mkuu
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    meku wee ameshakwambiaa mmegane ilaa no love na wewee...wee unaweka kambii,unataka kujenga kibandaa.ushauri wangu kuwaa 50/50 mguu njee mguu ndani.anything can happen.tafutaa unae mpenda na yeye atayekupenda mambo ya kushare sio issue.
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huyo mdada hajielewi au anapenda mchezo wako kushinda wa jamaa....miezi nane yotee hiyo umeshindwa kutambua kama unatumika na huyo mdada anazingua??!!.... Hakuna urafiki wa kulalana unless mmekubaliana hivyo. Kimbia fasta bro huna chako hapo!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaonesha we mwoga sana aisee. Duh. Sasa kama unataka kumiliki si inabidi uoneshe nia? Muulize mhusika maswali magumu na sio JF.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwahiyo?
     
  13. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hebu mpe mimba alafu ndo utajua, akisema anaitoa jua kweli jamaa yupo.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mueleze kwamba wewe umeanza kumpenda hivyo kama hawezi kukupa zaidi ya urafiki wa aina mliyonayo sasa hivi, muachane na hilo swala la kuhusiana kimwili.
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alipenda uwe rafiki yake kwanza ili msomane na kujuana tabia vizuri ( hao ndio wale wenye tabia za niangusage sambi zako mwenyewe) sasa kaa naye kwa serious talk, akueleze ukweli na kama yuko tayari kuwa mpenzi wako au ataendelea na huyo wa zamani kama kweli yupo. Maelezo yake yatakupa cha kufanya.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Masuala ya mimba yanategemea huyu jamaa nae kajipangaje kimaisha asije akafanya mimba ndo kipimo cha mahaba mwisho wa siku mtoto anaishi maisha ya tabu....itakuwa sio kabisaaaaa!
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    kwa ushauri mlionipa itabdi nijvue gamba. But hajawahi kuniomba ela hata siku moja na ipo siku nlimhamishia crdt ya simu bila kuniomba akanpgia akaniuliza kwanini nmemhamishia credit, akadai hapendezewi may be awe ameomba.
    Lakini naona nijivue gamba
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    sasa kama kashasema yeye anakuchukulia kama rafiki tu na wewe unamchukuliaje..!? maana kama alishakwambia mapema juu ya hayo yota na ndo anayoyafanya mi simlaumu (maana anafanya yale mliokubaliana kuwa mfanye mapenzi na mbaki kuwa kama marafiki wa kawaida tu na wewe ukakubali) sasa unataka ushauri gani!!??

    Wewe ungekuja hiyo mieze 8 ya nyuma kabla hujaamua kuanza nae hiyo aina ya urafiki feki kuomba ushauri angalau tungeweza kujua, sasa saizi wakati na "mkataba" ulitia sahihi mwenyewe unataka nini..!!?? sasa kama huwezi kuachana nae we subiri kumwagwa mwenye mali akija...na usiombe ajue maana akijua unamlia vyake utarudi tena tu hapa kuomba 'ushauri' mwingine...:ranger:
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kwa wataalam wa hit n run this is a perfect relationship.Sasa kama wewe mzigo unapewa kama kawa shida yako nini? Kwa nini unaingiza complications za 'love'? Wewe endelea kujipakulia taratibu siku vikibaranguka jichukulie taim.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The ONLY way it works, is if BOTH people are happy with just that and no feelings. If one person has a little bit of feelings, its gonna go sideways.
     
Loading...