Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Friends of Slaa FOS mnatuangusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 1, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea blog ya Friends of Slaa FOS iwe source of informations, News and pictures kwenye mikutano ya Slaa lakini sioni updates zozote zikiwekwa tofauti na blog ya Michuzi inayoweka habari za kampeni ya Kikwete mara tu baada ya mkutano (mf. Kyela).

    Leo Dr. Slaa anafanya mikutano yake mjini Dodoma lakini sijaona hata picha moja kwenye blog ya FOS zaidi ya picha za ufunguzi wa kampeni Jangwani na post ya Mtei 'Majukumu Makuu ya Chadema' ambayo hata hivyo waliipata kutoka JF. Au tuseme mlikuwa hamjajiandaa.

    FOS wakati ndio huu kama mnasubiri wakati mwingine mtastukia mwana si wenu, wakeup.

    Friends of Slaa | FOS |

    MICHUZI
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Huenda hiyo blog ni ya wana CCM wanaohadaa wananchi
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,184
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mimi nawaona ni mapandikizi tu kwani hata huyo mratibu Selemani Rehani ni shemeji yake Mizengo Pinda
     
Loading...