Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Friends of Regia' kukutana DSM Kumuenzi Regia (27 Jan 2012)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sanctus Mtsimbe, Jan 16, 2012.

  1. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160

    Baadhi ya Wana JF waliokutana katika Ibada ya Kumwombea Marehemu Mh. Regia Mtema Kanisa katoliki Segerea. Wana JF hawa wanapendekeza kuwa ipangwe siku maalumu hivi karibuni ambayo wana JF na Wadau mbalimbali watakutana British Council na kujadili yale yote aliyosimamia Regia na nini cha kuiga toka kwake na kufanya ikiwa ni njia mojawapo ya JF kumuenzi marehemu Mh. Regia Mtema. Tunapendekeza kuwa tukutane British Council siku ya Ijumaa Tarehe 27-01-2012 kuanzia saa 11jioni hadi saa 2 Usiku. Vinywaji na light foods vitakuwepo.

    Pia tutafanya maarifa kuwepo na Skype Conferencing ili waliopo nje ya Nchi watakaopenda kushiriki wafanye hivyo. Kwa kila anayeweza kuchangia kufanikisha Mkutano huu anaombwa awasiliane na Maxence.

    Kushiriki kwa Skype: Add the following ID: jamiiforums

    Updates:

    Waliothibitisha kushiriki kwa kuhudhuria British Council ni:

    1. Sanctus Mtsimbe
    2. Maxence Melo
    3. Josephine Mshumbusi
    4. The Finest
    5. Jason Bourne
    6. Feis Buku
    7. MwanajamiiOne
    8. Mani
    9. Pasco
    10. JF Marketer
    11. Twinky
    12. El toro
    13. LD
    14. MwaJ
    15. Petu Hapa
    16. Marhaba
    17. Gerrard
    18. Jiwe la Ukara
    19. Usininukuu
    20. Mchaga 25
    21. Mkono
    22. Froida
    23. Mabagala

    Waliothibitisha kushiriki kwa nja ya Skype Video/Voice Conference ni:

    1. Nyani Ngabu - skype
    2. AfroDenzi - Skype
    3. Mrembo by Nature - Skype
    4. Pretty - Skype
    5. Lizzy - Skype
    6. Duduwasha - Skype
    7. StraaKasyembe - Skype
    8. Mbimbinho - Skype
    9. Clemy - Skype
    10. Ritz - Skype
    11. Barubaru - Skype
    12. Mkatofa - Skype
    13. Smilling Saint - Skype
    14. Tiba - Sype
    15. Zion Daughter - Skype
    16. Gango2 - Skype
    17. Yo Yo - Skype
    18. Mbimbinho - Skype
    19. Mwanakijiji - Skype
    20. Peter Rabachi - Skype
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Rambirambi kwenye msiba vipi?
     
  3. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Rambi rambi kwa wana JF ziliendelea zilitolewa na kukabidhiwa kwa Maxe!
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kuhusu mkutano, Nitajitahidi kuchangia kwa hali na mali kufanikisha mkutano huo pale nitakapohitajika kufanya hvo.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Haina Shaka max ni Bitozi sana! Lol tukutane British council
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Inauma sana kwa kweli. Marehemu alikuwa rafiki yangu na kifo chake kimenigusa sana.

    We shared a lot of laughter together. I'm trying my level best to keep my spirits up by cracking jokes here and there. Damn, I'll miss her tremendously.
     
  7. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Asante Mrembo by Nature. Mengine usijali ni utani tu.

    Je utafika pia? Niliorodheshe jina lako kuwa utafika?
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani wana jf siyo kila kitu Dar bwana kwanini isiwe Mwanza pale Gold Crest Hotel?
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Asante Sanctus, mimi nilidhani kwa vile hajazikwa, jf tunajadiliana tushiriki vipi?. Kumbe tunapanga kumuenzi! kumzika jee?.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shida ya Golden Crest beer TShs 3000 !
     
  11. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    NN, Utashiriki vipi Mkutano? Utapenda kufanya Skype Conferencing?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280

    sisi ambao tunamjua marehemu hapa jamvini imetuuma sana kwa kweli..
    kwa nyie ambao mlikuwa marafiki wa karibu.. I cannot imagine what your going through right now..

    you know is nothing much we can do now..
    Tukumbuke mazuri yote aliyotuachia.. To be compliantly honest ni mengi sana aliyotuachia..
    Special Pole to you NN....
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Halafu bado nakudai hela zangu ujue?

    Kuhusu ushiriki, ningependa kushiriki kwa Skype. Nipe details zaidi.
     
  14. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Asante sana MbN. Nakuomba uchangie na wasiliana na Maxe. Je utashiriki vipi? Physically or Skype?
     
  15. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Rev. unaconfirm utakuja nikuorodheshe? Au utashiriki kwa Skype?

    Please mchango pitisha kwa Maxe.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Unaweza kumkabidhi Max Mubyazi zile hela nnazokudai?
     
  17. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco, bila ya shaka kuna Thread zinazohusiana na hilo. Kuna Wana JF wengi tu walienda Tabata, leo nimewaona wengi pia Msibani, Karimjee kesho watakuwepo na Ifakara pia. rambirambi wengi wanaendelea kutoa, picha za msiba pia umeziona.

    Ni namna gani tushiriki zaidi? Na kuna ubaya gani kuzungumzia mipango ya Kumuenzi?
     
  18. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ni wazo jema pia. Wa Mwanza mnaweza kukutana. so far JF Arusha ndo wametia fora kwa kukutana. Thanks PJ.

    Wa DSM ukiacha wana MMU bado hatujawahi kukutana.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    mkuu ingekuwa vema kama ungeweka hiyo skype account hapa ...
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nitashiriki kwa skype, so unaweza andika jina langu na kunipa taarifa za kila hatua ya mipango hii
     
Loading...