Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Friends of Dr.Slaa FOD kuhakikisha Slaa anaingia ikulu hatari tupu........

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Aug 25, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    WANAHARAKATI wa kada mbalimbali nchini, wameanzisha umoja unaojulikana kwa jina la Friends Of Dk. Slaa (FOD) kwa ajili ya kumsaidia kwa hali na mali kuhakikisha mgombea huyo wa kiti cha urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), anashinda.

    FOD ambao wameanza harakazi za kuhamasishana nchini nzima, leo wanatarajia kuwa na kikao kizito kwa ajili ya kuangalia namna bora ya kuhakikisha Dk. Slaa anaibuka kidedea.

    Akizungumza na Tanzania Daima Jumatano, Mratibu wa FOD, Seleman Rehani, alisema kuwa kundi hilo linajumuisha wafanyabiashara wakubwa nchini, wanafunzi wa vyuo, wanawake na kada zingine katika jamii ambao pia wana itikadi tofauti za vyama.

    "Marafiki wa Dk. Slaa (FOD) ni jumuiya kubwa ambayo inaundwa na watu mbalimbali wenye itikadi tofauti za vyama. Kundi hilo linaunganishwa na masuala ya msingi yanayolihusu taifa na linakerwa na ufisadi na umaskini wa Watanzania.

    Limeamua kuuanzisha umoja huo kuhakikisha mpiganaji wao anaingia Ikulu, kuleta maendeleo," alisema Rehani.

    Kwa mujibu wa mratibu huyo, FOD imefungua akaunti maalum na mtandao wa mawasiliano unaoelekeza namna ya kujiunga na kumsaidia Dk. Slaa katika mkakati wake wa kutaka kuingia Ikulu.

    "Tumeanza hivi karibuni, tulipoanza tulikuwa kama marafiki 200, lakini sasa mtandao wetu ni mkubwa. Tumejipanga kuhakikisha Dk. Slaa atakapoanza kampeni, anawafikia wananchi wote na kundi letu kwa sasa lipo nchi nzima," alitamba mratibu huyo.

    Alisema hivi sasa wanaangalia namna bora ya kuwafikia vijana wa kati ambao bila shaka wanampenda Dk. Slaa, lakini hawakujua namna ya kumfikia na kumchangia.

    "Kundi letu sio la matajiri tu. Tunataka hata Mtanzania wa chini mwenye mchango wa mawazo na kila hali amsaidie Dk. Slaa na ndio moja ya malengo ya FOD kuwa na mkutano huo kesho (leo)," alisisitiza.

    .........Yaani kampeni za Slaa kama ya Obama vile..........mwaka huu yetu macho.
     
  2. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nafikiri Dr. Slaa atakapokuwa kwenye Kampeini aruhusu kuulizwa maswali. Maana naona CCM hawana hiyo nafasi ya maswali, Nadhani kama wataruhusu maswali 3 hadi matano kila mkutano itapendeza sana kuonyesha ukaribu wake na wanchi na pia kuonyesha ufahamu, dhamira yake ya ukweli itakuwa wazi
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaa LiPUMBA BOY
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Luteni hiyo kitu nzuri sana na inatia moyo na sisi hapa tunonga mkono tuchangie japo senti chache ila tunachangia maneno hapa ,walio karibu ni vema kushawishi mtu wako wa karibu naye ajue jinsi ya kupiga kura kwa hekima yaani kwa slaa.
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    FOD ni kundi zito lina wafanyabiashara wakubwa waliojitolea nasikia Sabodo ni mmojawapo, watafanya kampeni sambamba na presidential campaign team lakini kwenye makundi tofauti yanayojitegemea na maeneo tofauti, kweli inatia moyo. Mimi huwa naona mwaka huu ni kama mwaka wa kupata uhuru Mungu isaidie Tanzania sikiliza kilio chetu.
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yup thats so cool
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila Luteni!, Sabodo si mwanachama wa CCM? ok alichangia Chadema mil100 ili kuimalisha upinzani na alisema anaona Chadema ni chama makini.

    Je bado yuko nyuma ya chadema ? wampe kadi basi ahaaaaaaaa
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Umetumwa?Subiri basi.
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    FOD haina itikadi ni mtu yeyote mwenye mapenzi na ushindi wa Slaa na hasa anayekerwa na ufisadi na umasikini.

    "Marafiki wa Dk. Slaa (FOD) ni jumuiya kubwa ambayo inaundwa na watu mbalimbali wenye itikadi tofauti za vyama. Kundi hilo linaunganishwa na masuala ya msingi yanayolihusu taifa na linakerwa na ufisadi na umaskini wa Watanzania".
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma vyema ,ila still nina swali sorry kama I'm slow.
    Kwa hiyo Sabodo ham support JK kwenye huu uchaguzi? Anyway inatima moyo kwepo kwa FOD
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tunawaungeni mkono kwa dhati. Tuko tayari kuchangia sio mawazo tu bali fedha vile vile. Kama hairuhusiwi kutuma michango toka nje (this needs verification), basi tutawaambia ndugu zetu walio Dar watoe michango kwa niaba yetu.

    Tupeni details za namna ya kushiriki.

    Na kweli huu ni mwaka wa UHURU. Uhuru wa koundokana na ukiritimba wa madaraka wa CCM. Iweje wahodhi madaraka miaka 49 na badala ya kuendeleza nchi walee tu mafisadi?

    Na hawana aibu hata kwenye hotuba zao. Badala ya kuomba msamaha kwa kuzorotesha Elimu, wenyewe wanasema oh, nilikuwa graduation Kenya juzi wakapata PhD watu 100, graduation hapa kwetu PhD moja tu. Huoni ni kosa la utawala wako wa CCM? Unatulaumu sisi?
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naomba wamkaribishe MS na TUMAIN pia kwenye FOD
     
  13. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viva Dr.Slaa,Ikulu hiyooooooooooooo!
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naingiaje FOD?
     
  15. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ndugu zetu FOD,

    Kwa ishu ya talking points, you have your work cut out for you. Yaani huyu JK ameanza kwa kuhaha sana. Hajajua kwamba anatakiwa aseme amefanya nini miaka 5 iliyopita. Yaani anasema:
    1. Sijawahi kunyonga​
    2. Sijawahi kukataa kura za wafanyakazi.​
    Yaani hivi amewahi kufanya nini? Aseme hicho, sio sijawahi hiki sijawahi kile. Au nimuulize: umewahi kulea mafisadi? Yaani watu waliohujumu uchumi, na ushahidi ukapatikana, Tanzania, Uingereza, Italia nk, kisha ukawalinda? Unataka tukuchague ili uendelee kuwalinda?​
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tahadhari: Concentration isiwe kwa Dr. Slaa peke yake, iwe na kwa wabunge wake ili kurahisisha uongozi wake.
     
  17. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu watanzania ni kuangalia wengine wanafanyi nini, na sio sisi tunauwezo gani. Ndio maana baadhi yenu mnatuletea lugh aza KiCCM kuwa FOD kuna wafanyabiashara wakubwa. Acheni hiyo habari. Kama kuna kitunkama hicho waliokianzisha wanastahili pongezi disseminate true and correct information of how everybody can participate voluntarily and in partcular financially ili kuwezsesha CHADEMA na wagombea wake wote particulary Dr Slaa waweze kufanya kampeni
     
  18. m

    mpagazi1 Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 4, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunaomba mawasiliano, namba za simu, email n.k. Tuko wengi tunataka kumsapoti Dr. Slaa. Tumechoka mno na CCM hasa huyu mbabaishaji JK
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uhuruuuuuuuuuuu.......
     
  20. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mnipigie simu 0659 28 19 64 mje kuchukua shilingi laki moja. Niko maeneo ya Mwenge na Mlimani City kwa sasa.
     
Loading...