Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

French Kiss!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annina, Mar 28, 2010.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi na rafiki yangu tulienda cinema jana, tulipokuwa njiani kurudi binti akasema angependa kuwa kissed kama Richard Gere anavyokiss...then akasema anapenda french kiss na itabidi aende Paris kupata french kiss kutoka kwa wafaransa wenyewe! BF wake alikuwepo wakati haya yanazungumzwa sijui alilichukuliaje lakini msg ilikuwa jamaa hamridhishi kwa kisses (sijui mengine). Jamani wakaka jitahidini kuwajua wapenzi wenu, mtu mpaka anatamani kuwa kissed na Richard Gere wakati yupo na wewe?


    Annina
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    mhh haya..
    message delivered.
    nimekuelewa. hata ukitaka italian kiss,au german kiss..nipo gado...
     
  3. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Haa haa haa!I like ur flexibilities........


    Annina
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha haha ujumbe umemfikia mlengwa!
     
  5. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Yaani! hapigiwi anacheza...........


    Annina
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    na nikipigiwa je?.......
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unacheza hata kama ni Boss:D
     
  8. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Sipati picha... hasa ukipigiwa mdumange!

    Annina
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah that was quick :)
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! mnataka kuanza kupigiana mdumange tena!!! hahahahahahah sikujua kama Annina unaujua mdumange...LOL! Haya mpigie mdumange tumuone akijimwagamwaga uwanjani. Boss unauweza mdumange lakini!?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hapa mpaka mdundiko...
    nini mdumange....
    na mduara ndi kabisa....nachukua kombe ha ha ha ha..
    unamuonaje lakini shemeji yako?
    ndo hivyo,,,,,taratiiibuuu.......
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Naam ndiyo haya mambo ya kushughulika halafu hamuongei nini unapenda nini hupendi kutoka kila upande. Mtu anajiona super kweli kumbe! Duuuuh unazungumza hivi mbele ya BF tena kuna 3rd party aibu tupu maana hii ni indirect message kwamba mrembo haridhiki. Na jamaa maskini hakutia hata neno labda itabidi atafute movies zote ambazo Richard Gere alikuwa anakula denda ili aangalie alikuwa anafanza vipi mpaka mrembo wake kuguswa kiasi hicho.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    yaani sipati picha........
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Noma sana Mkuu!
     
  15. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    BAK umesema sawa kabisa, nilijisikia vibaya kiasi fulani lakini nikaamua kuifanya kama joke ili kusawazisha mambo unajua tena utu uzima dawa! Ni vyema kumwambia mpenzi wako namna unavyopenda kufanyiwa lakini sio kwa namna aliyofanya, lakini pia ni changamoto kwamba wakati mwingine ni vyema kuuliza au kutafiti nini mpenzi wako anapenda kufanyiwa kabla Richard Gere hajachukua nafasi yako... mapenzi ni sanaa!


    Annina
     
  16. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui kama anaujua mdumange..........ngoma ya mdumange si heka yanpoteza mawazo.....


    Annina
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Halijaharibika neno Annina utamfundisha taratibu tu kama haujui mdumange ;)
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    naujua,we labda useme kingine
    na wewe mduara waujua???lol??????
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Lazima utafute namna ya kusawazisha mambo maana hii issue mnazungumza wenyewe mkiwa wawili akiwepo wa tatu basi ni noma kuizungumza.
     
  20. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto akililia wembe mpe!


    Annina
     
Loading...