Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fremu ya duka inapangishwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kayla, Apr 25, 2012.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fremu ipo mwananyamala sokoni , inafaa kwa matumizi ya biashara za aina zote.bei ni shilingi laki moja(100,000) kwa mwezi na kodi ni ya mwaka.Hakuna kulipa pesa ya udalali.Aliye tayari ani-pm
     
  2. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chumba kina ukubwa gani?
     
  3. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chumba kina ukubwa gani?
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ili kurahisisha weka picha
     
Loading...