Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fremu ya biashara inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Nov 11, 2010.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    FREMU YA BIASAHRA INAPANGISHWA
    IPO ENEO LA CHANGOME KATIKATI YA MADUKA MAWILI NA KITUO CHA BASI CHA BORA.
    INAFAA KWA OFISI, DUKA LA VIPODOZI, DUKA LA CHAKULA, DUKA LA VIFAA VYA UJENZI /NK.
    BEI YA KODI KWA MWEZI NI SHILINGI 70,000/=, NACHUKUWA KODI YA MIEZI SITA SITA
    FREMU INATAZAMA BARABARA YA CHANGOMBE.
    KWA MAELEZO WASILIANA NA NUMBER: 0713 68 96 65
    :A S-baby:

     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chang'ombe mkoa upi?
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Changombe temeke maduka mawili mkoa dar es salaam
     
Loading...