Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fremu ya biashara inapangishwa - ipo kati kati ya maduka mawili na bora

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ipo kati kati ya boara na maduka mwili. Inatazama barabara ya changombe
    ina mlango wa ku-slide na floor tiles nzuri
    kwa maelezo juu ya bei na ukubwa wasiliana na no.0713 68 96 65
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka hapa kila kitu ukubwa na bei usitake kupigiwa simu sana ni usumbufu
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wengine wanapenda simu zao zikiwa zinaita kila mara, kwani kuna ubaya gani kuweka bei na ukubwa wa sehemu hapa ili atakaeridhika ndio akupigie kwaajili ya kuona na kulipa tu.
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante wakuu nitamuuliza aliyenipa kazi hii na nitawaambia
     
Loading...