Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fremu ya biashara inapangishwa -ipo changombe road karibu na njia panda sigara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, May 31, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    IPO SEHEMU NZURI NA INATAZAMA BARA BARA YA CHANGOMBE
    INAFAA KWA DUKA LA VIFA VYA UJENZI , DUKA LA VYAKULA, VINYWAJI NA VIPODOZI
    BEI NI TSHS. 80,000/= KWA MWEZI NA MKATABA NI WA MIEZI SITA SITA
    WASILIANA NA 0713 68 96 65:A S cry:
     
  2. B

    BizNaughty Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa, kama wewe ni dalali, basi nitafutie ghetto mitaa hiyo. iwe self, chumba na sebule.kukiwa na angalau jiko/stoo ya kiuzushi itakuwa njema zaidi.
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka mimi sio dalali ni mwenye nyumba nasikitika siwezi kukusaidia kutafuta ila nakuahidi kuumnganisha na dada mmoja anafahamiana na dalali wa maeneo jirani na keko. Asante kunielewa
     
Loading...