Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frem za milango na milango ya mininga kwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jmura, Jun 1, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Frem za milango na milango ya mininga zinapatikana kwa bei poa. Piga simu namba 0686469903 zipo poa sana na utafurahia thamani ya pesa yako
     
  2. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    taja bei
     
  3. s

    sithole JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu taja bei weka na picha kabisa ikiwezekana
     
  4. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,007
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    me ninazo frem za aluminium na vioo vyake kwa bei poa
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Taja bei bwana wengine hatuna hela kwenye simu
     
  6. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa wenye biashara za wooga huwa wananishangaza sana
     
  7. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu display vitu hapa watu waone taja na bei kabisa, biashara ni matangazo.
    Ukifanya biashara kwa woga hivyo unatutisha kama kweli hiyo biashara ni ya kwako au kama hiyo milango ina ubora unaotakiwa.
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya marketing kwetu waTanzania yanatupa shida sana, wewe unataka wakupigie simu tu ndo useme uko upande gani wa Tanzania,kwa nini usiseme kuwa upo Katavi au Tandahimba ili uwarahisishie watu wasimalize hela zao kukupigia simu? Unapotangaza biashara make sure kila kitu kinakuwa wazi usiwe kama unatangaza biashara za magendo
     
  9. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lazima awe mwoga kwasababu anajua yezakuwa hazina viwango au hana jicho la kujua quality anajaribu kuraise interest za watu tu
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2014
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    natafuta frem za milango, mtoa mada hebu tutajie bei ili tuone kama tunaweza kufanya biashara
     
Loading...