Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frem, frem, frem,,,,,, inahitajika!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dr wa ukweli, Mar 30, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapendwa natafuta frem ya biashara ya chips na vinywaji baridi (soda, maji, juice na bia) maeneo ya kimara, sinza, mwenge, ubungo, tabata, kindoni. Pawe na watu wengi (mzunguko wa biashara) mwenye nayo au anajua ilipo ni-pm bei isizidi 100,000/=
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Check na madalali pia ijapokua hawajamaa ni kichefuchefu, they wont care about your reqirements, they only care about your one Month Rent!!
    Watakupotezea muda/mafuta sana, Lakini unaweza bahatika coz nafikikiri wana option nyingi kuliko sisi, Cha msingi cheki na madalali wa maeneo yote hayo, Be careful coz they are very tricky!

    Vipi ukipata sehemu ukaweka Container, Ule moto wa kuondoa macontainer kwenye open space haupo tena mkuu.
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa nimetembea nao sana wananipeleka sehemu za ajabu, sehemu mzuri hawakubali biashara ya kilevi. hata contena siyo mbaya! naweza fanya
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ninayo ni yangu mwenyewe,ipo barabarani.tutafutane
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    weka mawasiliano wengine tunaweza kumpiga bao ebooo mjini hapa
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu bado natafuta, niliyopata imenishinda uswahili umekuwa mwingi nimekatisha mkataba.
     
Loading...