Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FREEWAY & LOON in Saudi Arabia

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Nov 25, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=h8QT_V5YBnI&feature=player_embedded[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=0RkjhuCKBt4&feature=player_embedded[/ame]


    btw

    Iddi Ijumaa
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Jesus take the wheel!!!
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who are these people exactly GT?
     
  4. m

    msabato masalia Senior Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaulizie Da'slaam Loon aliwafanya nini madem wa hapo!
     
  5. K

    Keynez JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    It's a good thing, but they should get ready to have FBI on their a@@. Majority of these rappers are muslims anyway, they just conceal their beliefs to sell records halafu ndiyo wanajitokeza. Snoop si juzijuzi amejiunga na Nation of Islam?
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawaida yao hawa wakishaanza kuishiwa hela.
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu what happen?nakumbuka aliswekwa ndani kwa muda flani na pia alifanya colabo na wale vijana wa A town,mandonjo na domokaya kama sikosei.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Bad Boys Entertinment wote wanaishia pabaya kasoro Sean John peke (PDiddy) yake na kubwa jinga likaishia kulambwa Risasi.

    Hata Marlon JJ na yeye aliishiwa akawa Muislaam. Sijui sasa hivi mahela ya MJJ kama ataendelea kuwa Mvaa kanzu.

    Hata Obama aligusia hili kuwa watu wakiishiwa wanakimbilia dini na Guns.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawa nao wamesilim ama ni kanzu na masharubu tu?Maana waislam wenyewe wanakwambia Isilam siyo shuka wala kanzu na kilemba,swala tano wanasali hawa?btw juzi hata Jermaine Jackson alipokea tuzo ya American Music Awards kwa niaba ya the late wacko,akiwa na watoto wa Wacko wenye kudaiwa kuwa pia ni wa kwake kwani ndiye aliechangia mbegu,hata hivyo nilimsikia akimalizia kwa kusema "I wanna thank Allah"
    Ni kweli wengi wanakimbilia dini ya kiislam lakini mara nyingi inakuwa ni bada ya kuhisi wamebaguliwa ama wanabaguliwa na hivyo kupelekea mapato yao kushuka,hata mara nyingi wengi wao hu convert wakiwa jela.
     
  10. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Arab money......
     
  11. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Na bado Kama kuishiwa ndio Kuconvert Wataishiwa Saaaana
     
  12. K

    Keynez JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Lakini hawa jamaa wawili siku zote wamekuwa waislamu, kama walivyo Swizz Beatz, Puffy, Akon, Busta Rhymes, probably Nas....Jay-Z mwenyewe si alipewa jina la Muhammad alipokuja Bongo, kwa hiyo na yeye ni matter of time kabla haja'convert'. Hii 'beef' yake na 50 inakuwa staged ili kumzalisha upya, if u know what I mean.
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MashAllah safi sana may Allah guide brothers in right path
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loon alipo kuja Bongo ,nilimsikia akisema yeye hajajua ni dini gani maana yupo yupo tuu ila baadhi ya ndugu zake ni waislamu, hapo ina wezekana kavutwa na ndugu zake , hao wengine wanasaka bingo tuu.za waarabu.

    Kila rapper utakuta ana rafiki ambaye ni rich Prince huko uarabuni so wakianza kuchacha tuu wanaishia kua waislamu , sababu wanajua hela ipo ya kumsaidia ,mfano Michael jackson, alipo chacha akakimbilia uarabuni kwa rich prince , ambaye baadae mambo yakawa mabaya .

    Black people ni rahisi kushawishika haswa kwa imani yao kua wana baguliwa wakionyeshwa upendo kidogo na hela teari wana convert .
     
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumzalisha upya nani 50 Cents au Jay Z?
     
  16. K

    Keynez JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kiufupi kwa mtazamo wangu (nikipata muda nitafanya utabiri wangu kwa mapana) hii battle, kama kweli itatokea back and forth katika records itambadilisha Jay-Z, muziki wake utachange, ataanza kuwa na message kwenye muziki wake. Jay-Z siku za nyuma amekuwa anarusha a line here and there kuhusu politics, social issues lakini hii battle ikiisha utamuona a new Jay-Z anatokea taratibu. 50 kwa upande wake officially atainyaka New York. Kama kwenye discussion nyingine nilivyotoka kusema, 50 anaweza kupull his first real classic out of this.
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Philly wamejaa kibao hawa, hata ukiwauliza kibra upande gani hawajui.
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    No insult to Islam but many black Americans believe that Islam is the black man's religion. So I have known some who convert simply because they think they are going back to their roots and as others have mentioned when they feel it's "them against us".
     
  19. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    There many reasons to join the right path, yes some might be historical reasons but also reading the quran/teachings might be the reasons
     
  20. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Well that being the right path is debatable but I agree there could be many reasons. I know a lot of African American Muslims and I am telling you the majority consensus but which is not to be taken as the only consensus. Read about Nation of Islam and try to find some African American Muslims so you can understand what I'm talking about. I'm not just taking this from the top of my head.
     
Loading...