Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freemasonry

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Dec 2, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    vipi wana JF hii alama ina maanisha nini?
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa ni waabudu shetani. Na kwa experience yangu ya alama za barabarani zinavyokuwa na tafsiri zake huenda hapa jamaa wanasema "hakuna MUNGU". Hili ni kundi la ambalo linaendesha mambo yake kwa siri kubwa na ni ushetani mtupu.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mweh! are you serious? huh
     
  4. w

    wakumbuli Senior Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe si unajua kazi ya vifaa hivyo means haviruhusiwi na mara nyingi huonyeshwa kwenye paper usivitumie
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ok!
     
Loading...