Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe: Nguzo na mhimili muhimu kwa ustawi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Oct 14, 2011.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninaandika hapa jamvini nikiwa na mawazo lukuki juu ya mustakabali wa cdm endapo kamanda Mbowe ataamua kutogombea tena Nafasi ya uenyekiti wa chama taifa.Hakuna mwana jamvi asiyeelewa ni kwa jinsi gani kamanda na mpiganaji Mbowe amekikbeba chama hiki na kufikia hapa kilipo na kutishia kabisa mustakabali wa ccm.Juhudi, maarifa, kujituma, uthubutu na uzalenda wa kamanda huyu umeweza kuijenga cdm ambayo kwa sasa ni tumaini jipya kwa watanzania.Wengi wetu tunatambua kwamba mwaka 2013 kwa mujibu wa katiba ya chama ni mwaka ambao chama kitaenda kuchagua mwenyekiti mpya wa chama taifa. Mpaka sasa cjaona ni nani ambaye anaweza kurithi nyayo za kamanda huyu siye tetereka na mwenye uthubutu wa hali ya juu.Ni wengi sana wanaoutamani uenyekiti wa chama taifa na wengi wao wakiwa ni wale walio kwenye pay roll ya chama cha mapinduzi, nia na madhumuni yao yakiwa ni kukidhohofisha chama na kuacha upenyo kwa ccm kuendelea kushika atamu.Ninaomba ikiwezekana wale walio na nia njema na cdm pamoja na taifa kwa ujumla tumuombe kamanda Mbowe ifikapo 2013 agombee tena uenyekiti ili cdm iendelee kung'ara kuiondoa ccm madarakani.Nimejaribu kupitia katiba ya chama na cjaona limitation ya muda wa kuwa mwenyekiti.Hofu na mashaka ni kwa nafasi ya uenyekiti kutwaliwa na virus kama Zitto ambao tunajua wapo kwenye pay roll ya ccm.
     
  2. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni demokrasia kweli? Mbowe si pekee ndani ya CDM anayeweza kuingoza, tuwe wawazi na wakweli tujenge demokrasia ya kweli ndani ya chama tawala na vyama vya upinzani,.............
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Akabidhiwe mikoba Dr Slaa.
     
  4. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mm nafikiri kama Mbowe hatakubali basi mikoba akabidhiwe Slaa then Mbowe awe katibu mkuu.au mwaonaje?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaonekana ulikuwa umelala ukakurupuka toka usingizini ndo ukaandika hii thread.nna mashaka na uwezo wa kifikra....hebu jaribu mda mwingine kabla hujapost thread isome mara mbili ht tatu af jikosoe..niko tayari unikosoe km ntakuudhi ktk koment yng hii.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watu wengine bana.
    Yani umekaa ukafikiria hadi ukafika mwisho.
    duuuhhh!!
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kupisha ni muhimu sana , hapa hatupo kwa majaribio ,wapo wengi wenye uwezo kama yeye, ila tunamshukru kwa moyo wake wote
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Cdm ni ya wana cdm wote au ni ya mbowe na slaa pekee.mimi kwa mtizamo wng naona kuwe na uwanja huru kwa kila mwanachama anayependa kugombea agombee ktk hao wataojitokeza atapatikana mbora ya wote ndo atakuwa mkiti.hi ya kuteua km tunavoteua hapa ni ufalme type,nachelea kuita udikteta.tufuate sheria tartibu na kanuni tulojiekea kwny katiba.thts true demokrasi values.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dj Mbowe na NGO yake..Lola. Naona defensive mechanism na sarakasi zake zimeanza mapema.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ukiwauliza CCM nani anakupeni shida sana mbali na Slaa kwemnue issues ndani upinzanij watasema mwenyekiti wa Chadema maana hataki kuhongwa na anaenda nao kijeshi jeshi CCM .Wanamuogopa kama nini maana hata njaa pia .
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zitto na Mbowe watakuwa wastaafu. tutawapa heshima yao.
     
  12. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Muda ukifil atapunzika,na tutampata mhadilifu kama yeye wala aina shida
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwanza nakubaliana na hoja yako kuwa Mbowe amekuwa ni M/kiti wa pekee sana katika historia ya CDM,lakini pia amekuwa mstari wa mbele sana katika kuimarisha chama..lakini pia ni kweli kuwa kupata mrithi wakufanana kabisa na Mbowe ni ngumu,isipokuwa nina imani kuwa watu wapo na watapatikana wala usijali.......
     
  14. NDIMU

    NDIMU Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Ngoswe muachieni Ngoswe
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    kwa siasa za Tanzania CDM ingekuwa na mwenyekiti urojo tungekuwa kama UDP! Msimamo wa Mbowe ndio uhai wa chama.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Benson Singo.
     
  17. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Demokrasia ya CDM iwapi kama watu wana amini kuna mtu mmoja tu anayeweza kuongoza vizuri?

    acheni unafiki
     
  18. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni ukweli isiopingika kwamba mbowe ameplay part kubwa sana kuifanya iwe kama ilivyo,nakumbuka wakati anapewa uenyekiti mkakati wake ulikuwa ni kutafuta vijana kutoka vyuo mbalimbali ambao aliona wangeweza kumsaidia ktk harakati za kukijenga na kukitangaza chama,hapa ndo tunaona aliwapata watu kama akina john mrema,zitto,mdee, mnyika na wengine.mbowe ni tofauti sana na wenyeviti wa vyama vingine.kila kukicha ccm wanawaza namna ya kumdhibiti huyu kamanda kwa vile amekuwa na misimamo isiyotetereka.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huwa sipendi thread za namna hii lakini ukweli ni kwamba Mbowe bado anatufaa sana CHADEMA............
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo yako lakini si sawa kusema hakuna mtu mwingine wa kuiongoza CDM
     
Loading...