Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 18, 2013.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,231
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    Wanasiasa wawili wanaotikisa katika siasa za Tanzania Mkiti wa Chadema Freeman Mbowe na Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa wanatarajia kuiteka Dodoma siku ya Jumamosi tarehe 20/04/2013

    Viongozi hao watakuwa katika uzinduzi wa Kanda ya Kati ya Chama hicho uzinduzi utakaoshirikisha pia wabunge wote wa Chadema walioko Dodoma kwenye vikao vya bunge.

    Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya wajenzi maili mbili Manispaa ya Dodoma.Tangu Chadema ianzishe utaratibu wa Kanda umekuwa mwiba mchungu kwa CCM.
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2013
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,802
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    wel done
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    twanga kotekote, tukumbushane hiyo kanda ina mikoa gani?
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,060
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Sasa huko ndio kutikisa?
    Watu wameisha washitukia wachezeshaji wa karata tatu
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,231
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    Umepona?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,765
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 83
    Magamba wanajinyea nyea tu...
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,678
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Cdm hongeren rana
     
  8. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani CHADEMA hamna huruma kabisa. Mtaacha MAGAMBA wafe kwa viwewe jamani. Ndani ya Bunge mmesha wageuza wapinzani. Nje ya Bunge nako mnapiga bila huruma namna hiyo!!?? Mwisho watasema CHADEMA ndiyo imemuua Bi. KIDUDE ili kichukiwe na wapenda Taarabu kama sio muziki wa Jahazi.

    Walidhani wakimuweka ndani Lwakatare shughuli zote za CHADEMA zita simama na yule Jangili wa tembo akaanza mikutano ya kinafiki. Kumbe hawakujuwa kwamba utekelezaji wa kazi unatokana na mipango kabambe ambayo inatekelezeka licha ya rasilimali kidogo walizo nayo CHADEMA.

    CHADEMA KUMBUKENI KWAMBA "KIFO CHA KENGE HADI MASIKIO YATOE DAMU"

    Peopleeeeeeeeeeeeeeeee's Powerrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    mkuu molemo habari njema sana hii ila wamepata kibali?coz hawakawii kusema oh polisi hawatoshi si unajua wanavyoweweseka?
     
  10. n

    ngogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chilosisi unawaaibisha wanawake wenzio kwa upeo wako finyu kama makinda
     
  11. T

    Tewe JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tupeni raha wazalendo
     
  12. l

    likalenge Senior Member

    #12
    Apr 18, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Mbeya jinsi Kamanda wa Anga alivyoiteka Mbeya sasa sipati picha hii ya Dodoma kama na raisi wa watanzania atakuwepo Dr. W. Slaa... Natamani kuwa Dodoma siku hiyo, update muhimu
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,187
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Pamoja na mengine wazungumzie madudu ya ccm na serikali yake
     
  14. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,091
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    wishing them all the best, the country needs a strong and honest opposition
     
  15. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,559
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 83
    Ngoja nikuongezee idadi ya LIKE


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. l

    lupe JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 5,661
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu molemo tunashukuru sana kwa taarifa nzuri kama hizi, nisikiapo taarifa nzuri za ukombozi kama hizi moyo wangu hufarijika sana na kujawa na furaha.Mungu awape afya njema.makamanda wetu mbowe na dr slaa kwa kazi nzuri wanayiifanya.asante kwa taarifa kamanda molemo.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapa umechangia? si bora ungesoma kisha usepe?
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,060
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Unadharau sana wanawake eeh?
    Ulizaliwa na nani mwenzetu?
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,231
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    Kwa kweli imekuwa gumzo kuu hapa Dodoma.Dr Slaa anasubiriwa kama mfalme.Pia watu wana hamu kubwa ya kuwasikiliza wabunge wa Chadema hasa Tundu Lissu na Godbless Lema.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,231
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    Nashukuru sana mkuu lupe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page