Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe mbunge mteule HAI

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kinya, Nov 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kwa mujibu wa mlimani tv mbowe ameshinda tumeishatangaza. pipozzz power
     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Aliyetangaza ni msimamizi wa uchaguzi ??
     
  3. m

    mk83 New Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    data please:A S angry:
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa kulikuwa na Ubaya gani kuweka na Statistics?
     
  5. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mmetutoa utumwani
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    So far chadema wanamajimbo mangapi ya Ubunge?!!!
     
  7. k

    king ndeshi Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbowe amechukua rasmi jimbo la hai. confirmed. chadema shangweeeeeeeeeeeeeee
     
  8. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Source plzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Plus data
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Iringa Mjini
    Arusha Mjini
    Meatu
    Maswa Magharibi
    Maswa Mashariki
    Moshi Mjini
    Musoma Mjini
    Ilemela
    Nyamagana
     
  11. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa ARUSHA MAMBO ni njia ya matangazo kwa sms ni kwamba mbowe alikuwa maeshinda ila mgombea wa ccm alikuwa amekataa kusaini matokeo na sasa wamethibitisha kuwa kakubali kusaini hivyo baaa ya kukubali kusaini kifywatacho itv ni kutangazwa kwa mbowe kuwa mshindi
     
  12. k

    king ndeshi Senior Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chanel 10
     
  13. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toeni uthibitisho tafadhali.
     
  14. E

    Epifania Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndiyo hiyo. Hakika Mungu akiamua kukubariki hakuna atakayezuia. CHADEMA JUUUUUU. Tatizo CCM waliimba kuwa wamezaliwa kushinda, sasa matokeo haya yanafundisha kuwa cheo ni dhamana.
    Bigup sana Freeman. Mungu akabariki mipango yote mema kwa ajili ya CHADEMA na jimbo la Hai.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...