Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe enzi hizo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chenge, Oct 23, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Pichani ni Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo na Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, Bwana Freeman Aikaeli Mbowe (wa Pili kutoka Kushoto) akiwa Pamoja na Mwanamuziki Nguli kutoka Zaire (Sasa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo) Bwana Koffi Antoine Olomide (wa Tatu kutoka Kushoto waliokaa).

    Bwana Freeman Aikaeli Mbowe na wenzie waliopo kwenye Picha ndio waliofanikisha Ziara ya Kwanza ya Mwanamuziki huyo Mashuhuri wa Afrika Nchini katika Miaka ya 90 Mwanzoni, Wa Kwanza kulia waliokaa ni Bwana Ronie Mtawali ambaye alikuwa Meneja wa Kwanza wa Club Billicanas.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mm namjua akiwa mdogo zaid ya haapo yaani wakati mama yake ( Aishi ) akiwa hai
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    JF bwana kuna mambo!! Kumbe ndiko alikotoka Mwenyekiti na KUB?
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana haya ndiyo maisha. Huwa nawaachukia sana wanasiasa "watakatifu" ambao wao historia zao zinaonyesha usafi tu. Mbowe kwa kuwa na Club Katikati ya mji kunamfanya kuwa mwana darisalama kuliko wengi wanavyomnadi kama ni "mchagga" wakati jamaa migombani anakujua kwa kwenda tu!!
     
  5. sinapindu

    sinapindu Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii Picha ilibandikwa leo katika Page ya "Watanzania Mashuhuri" kule Facebook
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maafisa usalama wa Taifa walipokwenda kwa Mzee Aikaeli kumwambia kwamba Mwalimu Nyerere amekubali ananunue Jeneza la kumzikia Aishi toka London, mzee Aikaeli alifurahi sana na kuwashangaza wale Maafisa Usalama wa Taifa. Kwa Mzee Aikaeli vinywaji vilikuwa havitolewi na Glasi. Kama unataka Martins basi jua utapewa chupa yako mpya kabisa umalize au ubakize kazi kwako. Na ikibakia unabeba kwani vinywaji vyote vilikuwa vinanywewa kwenye chupa!!

    Unajua Mzee Aikaeli alimsaidia sana Mwalimu dhidi ya Chifu Mareale?
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anafuga afro?
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya, sasa tufanyeje, anaonkana amtulia sana.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,088
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Safi sana---#TBT
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    Sfi sana sio wale wenzangu na mimi baba mwenyekiti wa chama mama sijui naniliu halafu na yeye huko huko....
    watu wa hivi ndio wanaojua machungu ya maisha ya kitanzania.......BIG UP sana kamanda MBOWE..........
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    papa wemba mbona simuoni?
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pedeshee Mbowe nimekukubali aiseee!
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mh.Mbowe katoka mbali,na kwa kweli jana yake imemjenga sana na kumfanya kuwa mwanasiasa mzuri wa kisasa.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Keep it up Kamanda Mbowe. Ukomavu uliuanza zamani si leo, na hela hukuijua leo kwani hata baba yako alikuwa na hela!!!! Ni kati ya watanzania wachapakazi maana hadi uwe tajiri kipindi cha marehemu baba wa Taifa si mchezo!!! Go go Mboweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
     
  15. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseeeee babaangu safi sana kamanda
     
  16. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Kwenye Red- LAVISH LIFE: Maisha ya watu wasiomjua/abudu MUNGU. ingependeza ukaeleza wanachangia sana Kanisani au kutoa/kusaidia wenye shida au jamii lakini sio huu ulafi na utapakanishaji.
     
  17. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    That will be promo.., and it ain't a story worth telling (most people donate) but dishing out JD's, Johhnie Mtembezi's and Martins in bottles like dishing out some soft drinks or Maji ya Uhai !!! ..., that's a story worth telling we can say that is kula Bata the expensive way...
     
Loading...