Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe Bungeni Leo Live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Jun 23, 2011.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mlio karibu na radio na Tv tujuzeni tafadhari
     
  2. m

    masoudmwevi Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anatumia current technlgy hana karatas hata moja vyote electronic
     
  3. l

    lucy mboya Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaenda kwa data na wala si makadirio
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani, CHADEMA wamedhamiria kuliokoa taifa. Mbowe sasa hivi anawasilisha na kudadafua UFISADI balaa ndani ya uongozi wa maeneo mbalimbali ya serikali ya CCM
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nashangaa tuna ambiwa anacho tumia badala ya anacho sema,ushabiki ni utumwa
    wa ajabu sana
     
  6. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huku kwe2 umeme hakuna!
     
  7. F

    Frank lwakatare Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kambi ya upinzani inapiga marufuku usambazaji wa kofia,diary,calender na vitu vingine visivyo na tija kwa wananchi katika mashirika ya uma!
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    cdm na mwendo wa ipad..
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mashangingi yote yapigwe mnada ndani ya miezi 6.
     
  10. n

    never JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu bora umenena yaani huku hatuna umeme tunategemea JF lakini cha kushangaza wenzetu wanao pata fursa hiyo ya kutazama hawatujulishi
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani umemeeeeeeeeeee
    huku unarud saa 5noooooooooooo
     
  12. F

    Frank lwakatare Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magari aina ya shangingi yanayo tumiwa na wazito hasa wa serikali yapigwe mnada ndani ya mda wa miezi 6. Viongozi wa serikali wakopeshwe magari ya bei nafuu ili kuokoa matumizi mabaya in terms of repairance! Mh. Freeman anahutubia.
     
  13. T

    The Priest JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ipad na cdm
     
  14. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ebana nimekubali hyo technology, hivi mtoto wa mkulima anaweza kutuimia kweli?
     
  15. F

    Frank lwakatare Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa bunge amkatisha mh.Mbowe wakati akimwaga sera kwa speed ya 180
     
  16. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanaharamu(Tanesco)washakata tayari!!Eti mpango wa miaka mi5 bila umeme!!
     
  17. n

    never JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameongea jambo gani mpaka akamkatisha?
     
  18. F

    Frank lwakatare Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Y not, kama mtoto wa mkulima anauwezo wa kutetea posho(150000) per day kwa nn ashindwe kununua ipod ya x2?
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona yale yale tuliyoyazoea? hana jipya?
     
  20. D

    Dr Kingu Senior Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuna haja yakutumia mikaratasi kibao tunajaza uchafu tu. Híi inasaidia pia kubana matumizi. Kila mmoja amiliki ccm bwana wanatupotezea muda sana. Peoples power
     
Loading...