Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe akiwa ndani ya Houston- Angalia Video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Sep 2, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    [video=youtube_share;jyFbocCGvAI]http://youtu.be/jyFbocCGvAI[/video]
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Part 2 imeshatoka?
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante Mkuu, weka na part 2 basi!
     
  4. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    part 2 mpaka 5 zinakuja
     
  5. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mbona kama manzese hapo!
     
  6. H

    HIMO Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunasehemu manzese panakapeti km hilo la kwa obama?
     
  7. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tofauti kati ya watu makini na wachumia tumbo lazima uuijue tu, kwani Manzese kuna shida gani? Si watanzania wanaishi? Hapa watu wanataka kuikomboa nchi hata wakikutana chini mti, ndio ni kweli kulikuwa hakuna hata juice ila wananchi walikaa masaa manne kusikiliza tena kwa utulivu, wakiwa na uchungu mkubwa wa umasikini wa kutengenezwa na serilikali yetu dhaifu na dhalimu.
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wako na sugu wanafanya muziki.
     
Loading...