Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe afikishwa kortini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jambo1, Nov 10, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu.., nimesikia muda mfupi uliopita kuwa Kamanda wa anga.,Mh Freeman Mbowe amefikishwa mahakamani.Mlioko A town mtujuze.
    Source: Super Mix East Africa Radio(Michael Barut na Zembwelai)
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    asiposhabikia atakula wapi? na mumewe kamkimbia? ha ha ha
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,678
    Likes Received: 9,324
    Trophy Points: 280
    Karibu na ukweli
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    JELA NI MAHALI PAZURI PA KUISHI IKIWA SABABU YA KUPELEKWA HUKO NI KUDAI HAKI,NA HAKI TUNAYODAI ITAPATIKANA KARIBUNI TUU NA WATU WOTE WANAOTUUNGA MKONO NA WASIO TUUNGA MKONO WATAIFAIDI UHURU WA MTU NA UTU WA MTANZANIA UKIPEWA THAMANI YAKE HAUTABAGUA WANAOTUUNGA MKONO NA WASIOTUUNGA MKONO

    SIKU INAKUJA MBAPO TANZANIA ITAKUWA SEHEMU NZURI YA KUISHI

    hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna mpigania haki ambaye hajayakuta haya
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wampeleke fasta mahabusu Kisongo aungane na wahalifu wenzake kina Lema.

    Akipewa dhamana atasababisha uvunjifu wa amani. Uhuni waliofanya NMC unatosha.


    Anacheza na nguvu za dola?... Imekula kwake sasa.
     
  7. sidimettb

    sidimettb Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni delaying tactic ya serikali ya CCM.Wameona njia ya kunyong'onyesha vugu vugu la sasa za Arusha na nchi zima kwa ujumla ni kuwasumbua/ghasi continuously viongozi wakuu wa CHADEMA ili siku ziendelee kusonga,tarehe 14 ifike,watu waendelee kujitoa taratibu katika mada ya msingi etc.

    Kwa kuwa tumeshazama kwenye hili suala kwa kiwango ambacho tuendako ni karibu kuliko tutokako;hili suala limeshavuka elastic limit, ni bora sasa tukalimaliza kwa njia yyte regardless of the so called kibali!.The matter is already taking us alot of energy,tuliopo nje tuji-organize na kulikabili hili once and for all!.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Mbowe akiongea kwa kiburi sana TBC. "oohh...mimi Mbowe nimwogope nani?,...ooh wanamjua Mbwe au wanamsikia? oooh bla bla bla..."

    Kamanda Zuberi, yafaa kumpunguza huyu mpuuzi hadi kwenye saizi ambayo ni stahiki kwake! (better reduce him to his true size).
     
  9. A

    ADAMSON Senior Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafikiri kwa kutumia masaburi didas
     
  10. sidimettb

    sidimettb Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanafikiri hili suala bado liko kwenye level ya ushabiki wa kisiasa,tena wa kikundi kidogo cha watu.Watawala wana muda mchache wa kufanya maamuzi makini,otherwise Tanganyika mpya itazaliwa muda mfupi ujao,kabla ya kusherekea miaka '50' ya uhuru wa TZ bara!
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usipende kuchochea vurugu, siku zote ghasia/vurugu hazina macho. Zinaweza kukudhuru ww na jamaa zako wa karibu unaowapenda badala ya hao unaotaka wadhurike. Tafakari kabla ya kutenda.
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe Kishongo ni sawa nakina Bhotha wa SA hawakuamini mpaka Mandela kwa shinikizo la kimataifa walitolewa jela na kuwa Raisi Black wa kwanza mpambanaji wa SA!

    Bila shaka unakula makombo ya CCM wezi mafisadi wa nchi yaTanzania tuipendayo!

    Kwa maana haiwezekani mtu mwenye akili timamu mwenye uchungu na nchi hii, kama huna maslahi uwe so biased na kundi la wezi!
     
  13. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wanakuwa na kiburi na kukataa kutii sheria zilizowekwa , hv tukiwapa madaraka itakuwa vp? ... Tunajuwa matatizo yaliyopo nchini mwetu badala ya kukaapamoja mezani kwa Heshima waliyonayo na imani waliyopata kwa wananchi wao wanafanya mambo ya kihuni kabisa.

    Haya nawafanye lakini cku amani itakapotoweka hata wao tutawahukumu pia wasijifanye wanatutetea ili hali wanashinikiza tugawanyike.. wao wanatengeneza image ya chama chao cc wengine tunaumia hatufanyi kazi tena kuandamana kila cku hayo maendeleo tutayapata vp?
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kishongo CDM watakutoa macho yako eeeeeh.Wewe achana na Peoples power....
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nakwambia tutaanza na wewe mjinga mkubwa unaicheka njaa, hata Nyerere wakoloni walimuweka ndani!!!!!!!!! Unafurahia uonezi kwa watu wanao tetea haki, Mjinga mkubwa!
     
  16. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red unadhani bado ipo?????????? maana naona watz wan uvumilivu
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matusi hayasaidii, jenga hoja kistaarabu.

    Unalazimisha watu wote wakubaliane na msimamo wa kipuuzi wa viongozi wa chama chako uchwara?

    Not me.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna raha ya muda kumiliki dola ila kuna raha zaidi kuusikiliza umma.
    nukuu ya muammar ghadafi.
     
  19. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    G Mangi, Mzee wa Rula na Liverpool wanaweza kutu-update ukweli wa hili jambo!!!!!!
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbowe anaongea kwa kiburi umempatia kamanda Zuberi na JK anavyoongea kwa kuchekacheka akabidhiwe nani sasa?
     
Loading...