Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman Mbowe aelezea CHADEMA ilipotoka, ilipo na inapokwenda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asha Abdala, Jan 10, 2010.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe aelezea chama hicho kilipotoka, kilipo na kinapopaswa kwenda. Hotuba yake yake hii hapa-http://www.chadema.or.tz/hotuba/hotuba.php?id=10&pg=11

    Asha
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks for Infomation dada!
     
Loading...