Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeman = Free mason?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Oct 9, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku za hivi karibuni kumekuwa na kushabihisha sana alama ya vidole viwili ya CDM na ile inayotumiwa na memba wa freemason.

    Kuna haja ya kuweka wazi mahusiano haya kama yapo au la. Kazi kwenu viongozi wa CDM.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,121
    Trophy Points: 280
    Hayo ni mambo yake mwenyewe. u Freemason wake sisi utatusaidia nini?
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    acha upimbi wewe. Kila kitu freemason, kila kitu freemason...unaijua wewe au unabipu? Alama ya 'V' stands for 'victory' na hujumika na watu wote. Haina ufreemason....
    'Freeman' haina uhusiano na freemason. Free+mason(stone/rock). Katika neno 'freemason' neno 'mason' ndio kubwa na lina maana kubwa na sio free. So ukiondoa neno 'mason' unapoteza maana.
     
  4. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanachama na mashabiki wajue, isijekuwa kama kondoo wanapelekwa machinjoni.
     
  5. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ulishawahi kusikia huko nyuma, CDM ni 'jiwe'! Umenijibu vema; mason=rock=stone=jiwe, hivyo freemason=jiwe-huru.

    Hapo nimekuelewa, kuna kahusiano kwa mbaaali. Pia vidole viwili=V, na hii ni alama kubwa ya freemason, ila kwa CDM wao V=victory?

    Aulizaye ataka kujua, tujuze zaidi tupambanue pumba na mchele.
     
  6. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanachama na mashabiki wajue, isijekuwa kama kondoo wanapelekwa machinjoni.
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo yake mwenyewe!?No way.,Yanatuhusu kwa sababu mtu akishakuwa Freemason anakuwa muovu sana.Atajifanya kutenda mema mbele ya watu lakini nyuma ya pazia ni muovu kupindukia na ana-angamiza watu.Unajua wakati mwingine hili wazo hata mimi linanijia,ingawa labda hakuna connection.Lakini ukizingatia historia ya familia yake,there is reason to be suspicious.
     
  8. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanachama na mashabiki wajue, isijekuwa kama kondoo wanapelekwa machinjoni.
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    kila alama inayotumika na freemasons ina maana na asili yake. Naomba unijuze maana ya alama hii na asili yake ktk imani ya freemason.

    Ngoja nikuambie kitu, alama ya nyundo ktk freemason, ni alama inayomaanisha kukubali utawala wa lucifer na kupinga mitume, 'ndio maana bible inasema..alipigiliwa kwa 'nyundo' pale msalabani..' so ina maana ya kupinga mitume wa kikristu, chek katika nyimbo ya jay z on to the next one, ameonyesha nyundo ina damu, pia katika album yake ya blueprit 3, amekaa juu ya sanduku lenye vifaa vya ujenzi pembeni kuna nyundo, ndio maana, walimsema yupo katika imani ya kishetani. Ukitengeneza alama ya 'X' kwa kifaa kama nyundo, panga, shoka unamaanisha unamkubali shetani kwakuwa freemason wanamuita 'the great artchecture of the universe' so vifaa vya ujenzi kupangwa au kuchorwa na kukaa kama alama ya 'X' ni kumkubali lusifer na kumpinga Yesu. Je CCM wana alama hiyo?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Freeman=!FreeMason.
    Jaribu kutumia ubongo sio kuropoka tu.
     
  11. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaitwa Freemasonry

    Free= huru
    masonry=wajenzi

    Freemasonry= Wajenzi huru

    Wanatumia alama ya Bikali na Square yenye alama ya "G" katikati, maana ya nje inaconotate ujenzi lakini alama ya ndani inamaanisha Kukutana kwa mwanamke na mwanamume, ambapo alama G inaleta maana halisi yaani, Generative Principles.

    Nilichogundua ni kwamba Freemasons wameweka wazi sana habari zao. Nahisi ni attempt ya kuchanganya watu kuwa nini hasa maana na kusudi lake. Kwahiyo nilazime uwe makini sana unapochukuachukua habari zao, kwani nyingi zinalenga kuficha ukweli wao wa msingi. Kunasource yao wenye, kama msaafu wao, sijui umekuwaje available online! unaitwa Morals and Dogmas. Unaweza ukagoogle ukaipata. Muandishi wake anaitwa Albert Pike.

    Mimefuatila habari zao, na source ambayo ninaamini inatoa genuine and honest analysis inapatikana, Amazing Discoveries | Walter Veith | Victor Gill

    Kuhusiana na CDM sijui, nakusihi upitia web nilokupa, unaweza ukapata nuru zaidi
     
  12. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Chukua tano mzee
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kuchangia thread za kiboya kama hizi
     
Loading...