Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FREEDOM OF SPEACH...... wenzetu wako juu kwa hilo...

Discussion in 'International Forum' started by Sikonge, May 27, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu, hii ukaifanya Tanzania, itakuwa kasheshe......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nigga, go to school.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kama hela ipo na akili juu, shule ya nini????

    Britain Royal family, mtu pekee aliyemaliza University ni Mke wa William.....

    Pamoja na kukosa Degree, dunia hii wanaheshimiwa kuliko hao walioenda shule hadi kupata Kibiongo.....

    Make Money and not Make Degree...........
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    The royal family imefanikiwa kufika mpaka hapo walipo kwa sababu ya education na ku ivest katika hio education, msingi walio weka ulisukwa mpaka miaka inayokuja kwa kuzingatia education... wanaweza wasiwe na degree - wanakula bata; but ni muhimu kuzingatia kua ni education ilochangia wao kuwepo hapo.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Na pia Watanzania kuongea mbona saaana tu! Tatizo ni vitendo, hilo ndo limetushinda!
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nani kakudanganya kwenda shule (to be educated) ni kuwa na degree?
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sasa wee umejuaje kuwa hao Nigga hawajaenda shule?

    Hata Lil Wayne na ujinga wake wote, kashamaliza University kama sikosei, ila ujinga na bangi ndiyo vinazidi....

    Next time andika BE EDUCATED and not "Go to school".
     
  8. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sikonge hiyo ni slang tuu mkuu, ikimaanisha, you can do better than that, (siyo wewe bali yule jamaa kwenye video)
     
Loading...