Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Freeasons hawa jamani..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DAVIES, Jan 10, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani mabasi yafanyayo route mbali mbali hapa dar yenye chata ya njano na nyekundu yaliyoandikwa JAY 3 KARAN kwenye kioo chambele nasikia mmiliki ni one among them look the sign of the car chasis wanajamvi hawa watu wamejipanga jamami....
     
Loading...