Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Free zanzibar from mkoloni mweusi! Mh

Discussion in 'Jamii Photos' started by hashycool, May 30, 2012.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]








    [​IMG]
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    550870_355593607840317_100001690411723_956846_673699301_n.jpg usiku ulipoingia tu jeshi la polisi la wakuria kutoka tanganyika likaanza kukamata watu majumbani kama walivyo zuwea kufanya hivyo miaka ya nyuma na kupiga mabomu kila wanapo ona mkusanyiko wa watu kama vile karata,bao,zumna,nk
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar mida hii Maustaadh ngazi begani wakiranda kupiga chabo mitaani, wewe unafanya nini kwenye Computer? Kisiwa keshanyang'anywa Sultani by Nyerere na hairudi
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    MADHALIMWATANGANYIKA.jpg askari wa tanganyika wananyo wauwa wanzanzibari
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    WATUACHETUPUMUEEE.jpg WATUACHETUPUMUEEE.jpg watuache tupumueee
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tuachiwetupumue_4.jpg kujivunia zanzibar si ubaguzi
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    WADUDUWAMASAIZNZ.jpg Hivi ndio mandhari ya Darajani town inavyoonekana. Imepambwa kwa haiba ya kimasai badala ya ile ya kanzu na kofia, znz inamalizika wenzangu
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    WAKOLONIWEUSILOWASSANAMKAPA.jpg wanachekelea wanavyo tuuwa waznazibar,hawa ndo wakoloni weusi: Lowassa na mkapa
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    MWANAMKEKABEBWAJEHIIHAKI.jpg huu ndo muungano na mkoloni mweusi
     
  10. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Hahahahaaa Frustration,Racism,Islamism,Nepotism,Hatred and above all Closed mindset is killing You....lolGo back to h*ll leave us with peace love and diginity
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    Mashehe wa bara nao inabidi waanzishe uamsho ili kupinga unyonyaji unaofanywa na watanganyika
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Zanzibar ni ubaguzi ambao chimbuko lake ni uarabu. waarabu wabaguzi sana hao!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Usisahau sababu ingine ya zanzibar ni watu wachache saaaaana wenye elimu dunia zao ni ilmu akhera,......na pia shida za msongo wa maisha i.e milo mitatu kwa wazanzibar wengi ni ndoto.
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HUYO WA KWANZA KUSHOTO...DUUUU..! rudi tu bara tena kule USUKUMANI...! hufanani na mambo hayo..! usultani ukirudi zenji utakuwa bodaboda mtu!
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mie najivunia Tanganyika lakini sijachoma msikiti hata mmoja na wala sijawanyanyapaa wapemba wala waunguja. Kwani ukijivunia nchi yako mpaka ufanye vurugu na kuharibu mali? Nyie watu mnasikitisha sana sijui hizo shule mnazosoma huwa mnafundishwa nini maana hamsaidiki.
     
  17. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    .................. So that Mkoloni Muarabu can come back? Or so that an Al-Qaida brach can bo opened in Zanzibar? (Al-Qaida on the East African Coast). God forbid.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
  19. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    We kaa huko Muscat. Zanzibar hamuwezi kuitawala tena. Hata kama muungano utakufa lakini Al-Qaida na Al-Shabab kuwa jirani zetu hatutakubali.
     
  20. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Njoo Ilala na Manzese uone vibaraghashia na vibandamaiti (viduka) vya Wapemba vilivyotapakaa huku. Mkifukuza Wamasai muwe tayari kuwapokea Wapemba wenu.
     
Loading...