Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Free online reading

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kilongwe, Dec 26, 2010.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakubwa,kwa wale wanaotafuta material kadha wa kadha,munaweza tembeleaAfroIT E Learning Page kwa ajili ya vitabu mbalimbali ambapo una uwezo wa kusoma online.Tunajitahidi kuhakikisha tunaweka vitabu vingii zaidi vya ICT ili watu wanufaike zaidi. Kwa wale wanaojiandaa kwa mitihani ya ujuzi munaweza tembelea Hapa ,pia kama una Internet ya kutosha basi unaweza kujifunza kwa kuangalia video mbalimbali zinazopatikana kwenye Video Page . AfroIT imesheheni kila kitu kwa wale wanaotaka kujifunza.
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iko njema,nimeipenda ingawa mie si mtu wa computer,naamini ndiko mlikuamua kuanzia hivyo baada ya muda wasomaji wa aina zote tutapata vitabu tunavyohitaji.Good work.
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumbe ni komputa tu?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Masomo mazuri na ndio Maendeleo ya sasa kusoma Computer. huko tunakokwenda itafika kila kitu itabidi utumie Computer. Na si muda mrefu ingawa hapo kwetu Tanzania bado tupo nyuma kimaendeleo.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri nimeipenda!
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri, endeleeni na moyo huo huo, mola atakulipeni mbadala inshallah.
    Ipi ni nzuri zaidi kati ya WINRAR na WINZIP?? Si vibaya kama utatupa shule kuhusu WINZIP. Je kama nikipoteza ubora wa muziki baada ya kukompress, naweza kurudisha ubora wa muziki huo hapo baadae??
     
  7. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunajitahidi kufanikisha hili.Hususan kwa sasa tupo kwenye majaribio ya website ya Afya www.tanzmed.com baada ya awamu hii utaweza kupata vitabu vya afya bila utata.

    Mengi yapo njiani yaja..
     
Loading...