Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Free blackberry unlock code

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by drphone, Jan 11, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF wote kwa pamoja tupo kuelimishana na kugawana ujuzi nk na kwa mwaka huu mpya naanza na hili la free code unachotakiwa kufanya nitumie imei no yako na mep kwa mfano:

    IMEI : 359484025475099
    MEP : MEP-06813-002

    mep ni bb security inakuwa nyuma kwenye cover utaiona

    namna ya kuingiza code utakazo zipata ni;
    Model : All BlackBerry
    1 - Using the menu go to Settings Menu -> SIM card pressselect.
    2 - While holding the SHIFT key, type mepd
    3 - You should now see the five locking categories listed.
    4 - While holding the SHIFT KEY, type mep2.
    5 - Release the shift key.
    6 - You are now prompted to enter the Network MEP code (it will also state how many attempts left)
    7 - Enter the code
    8 - Enter Return/Enter
    9 - The device should then be unlocked


    sasa basi kwa watako penda basi tushauriane je tutumie njia ya pm au hadharani for me ningependekeza kwa pm ila nakaribisha maoni hii ni popote ulipo as long upo jamii forums zitakufikia.

    UKIWA NASWALI USISITE KUULIZA ME NAWATAALAMU WENGINE TUTAKUJIBU.
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    acha ujinga huji kitu ho ni uongo kabisa, mep zimejificha mpaka utumie engineer mode screen master, ehe bwana wewe ni Dr phone yupi
     
  3. D

    Dotori JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina Blackberry Storm II ya Verizon. Iko unlocked. Kwa sasa ninaitumia kama simu ya kawaida lakini kuunganisha na BB services imeshindikana. Nimejaribu mitandao yote bila mafanikio.Naomba msaada wa ku activate BB service.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimependa signature Jisahihishe kabla ujasahihishwa Maana ukisahihishwa sahisho laku utaulumu msaahishaji

    hivyo sahihisha kauli yako uloanza nayo kumbuka tupo jamvini jamvi la magreatthinker

    mimi ni drpnone yule yule tulosoma wote kidato kimoja eeeh eeh eh
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umejaribu kuiflash mkuu naje ina IT policy
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora umeligundua hilo... Dr4ne unataka kuwa kama yule dogo wa Chizicomputer.
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ayaaa! Drphone ni wewe kweli? Au umekunywa Eangle?
    Hata ukiiflash haiwezi kukubali maana pin yake ipo active kwenye mtandao mwingine tofauti na anaotumia jamaa.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @mganyizi & mgt
    naomba hoja zenu kwamba nililosema aliwezekani pia zitumwe kama nilivyosema kisha tuone tuache ushabiki wakijinga jinga kumbukeni mpo hewani na kuna wenye ujuzi wa hayo mnayojua/tunayojua kuliko nyie/sisi so fairplay
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa watatuma vipi hizo mep code. Ingali hazipatikani kirahisi kama ulivyoeleza hapo juu?


    Haya mtaalamu bb yangu iko unlock na haina IT POLICY yoyote, kila nikiweka line ya mtandao wowote inakubali, shida ni kwamba siwezi kupokea simu wala kupiga. Nikimaanisha imeblockiwa kwenye server. Je unaweza kuitengeneza mtaalamu wa simu Drphone?
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ni mimi angalia maelezo yangu vzuri mkuu.

    ila ww ujatoa mchango wako mkuu
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kabla ujakurupuka soma maelezo vzuri kwanza maana nimesema tuma imei no yako na mep ambazo zimeandikwa kwenye cover ukitoa betry utaziona na nimetoa mfano wake zilivyo je kunalaziada nilipokosea pls nirekebishe, tusahihishane, tuelimishane tupo kusaidiana na kuelimishana akuna anayejua kila kitu hapa dunia na akuna alie perfect kwenye taaluma zote
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    haha dr hapo patamu nitaku pm mkuu. ila ushauri wangu kwa wote wanao ponda nawaomba mshindane kwa kushusha vitu sio maneno mbofu mbofu hapa jamvini.
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    onyesha vitu watu tunyonye mkuu sio kukatisha tamaa wasomaji weka vitu jinsi wewe unavyo fahamu kuhusu MEP
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie mtumieni hizo IMEI # na MEP muone kitakacho fuata ni kipindi gani ITV!
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu akunachochote kuhusu mep wanachojua ambachoakijulikani na kwenye cover inakuwa zimewekwa hizo mep code so ukikalukulati imei na hizo mep unapata unlock code ukiweka cm inafunguka sitaki kuzama sana ili na wakuu wenzangu mgt na mganyizi waweze nao kuchangua
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poa mkuu
    naona wengi wapo kimaslai binafsi zaidi so am so sorry kama nimegusa personal interest za watu ila masilai ya taifa mbele kwanza mengine yatafata nyuma
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kuwasaidia watu kweli basi weka hiyo software hapa ya kucaculate hizo MEP.... na siyo unafanya kazi ya kuchukua IMEI # na MEP code za simu za watu na usiwatatulie matatizo yao.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio nyie ata ww mkuu unakaribishwa
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbuka hii sio mara ya kwanza alianza calvin power code huawei modem na tulisaidia watu humu na akukuwa na malumbano hope ktk hili pia kutakuwa na ushirikiano na kukuhakikishia hili utaona watu wakituma hapa watajibiwa na wataalamu wengine pamoja na ww sina free software ya kukalukulate code natumia box ila as soon nikipata nitatoa ila kwa sasa tunakwenda kwa mwendo huu hapa
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tofauti yako na Calvin Power ni kubwa calvin power alianza kwa kutoa software usika na alipoona kuna watu hawawezi kuitumia ndio akawaitisha IMEI # za modem zao kitu ambacho wewe haujafanya hivyo....
     
Loading...