Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Free baggage allowance - azam marine??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Akthoo, Jul 24, 2011.

  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Wapendwa JF, SUMATRA & UONGOZI WA AZAM MARINE.


    Naomba kufahamishwa ni kiasi gani cha mzigo kinachoruhusiwa kama "free baggage allowance" unaposafiri na Boti za Azam(Coastal Fast Ferries).

    Jana nilitozwa kiasi cha Tsh. 7000 kwa risiti na 72638 pale Bandari ya Zanzibar kulipia kiasi cha kilo 35 za tambi (Maandalizi ya Futari ,Mwezi mtukufu wa Ramadhali). Tulisafiri na Boti ya Kilimanjaro 2. Kuna jamaa anafahamika kwa jina la Mchina ndiye aliyekuwa anasimamia zoezi hilo; nilibishana nae sana ili kujua haki yangu lakini hatimae nilikulibali kulipa kiasi hicho kwa shingo upande. Tafadhalini tusaidiane kujua haki za wasafiri kwani ikiwa hatujui basi watu wengi watakuwa wanaibiwa na kudhulumiwa kila siku; Hata nilipo angalia kwenye tiketi ya safari hapakutajwa uzito/ ujazo wa kusafiri nao bila kulipia. Nawasilisha kwa wajuzi.
     
Loading...