Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Free airtel internet kwenye pc na kwenye simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Sep 3, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    KWA PC:
    You need a PC or a Laptop and the required connectivity tools ,ie.,
    Serial/USB cable OR Infrared Device OR Bluetooth dongle
    1) Activate Airtel Live! ( It’s FREE so no probs)
    2) Create TWO Airtel gprs data accounts (yep TWO) and select the
    FIRST as the active profile.
    3) Connect your mobile to the PC (or Laptop) and install the driver for
    your mobile’s modem.
    4) Create a new dial-up connection using the NEW CONNECTION
    WIZARD as follows
    Connecting Device : Your mobile’s modem
    ISP Name : Airtel (or anything you like)
    Phone Number : *99***2#
    Username and Password : blank
    5) Configure your browser and download manager to use the proxy
    100.1.200.99 and port 8080.( My advice is to use Opera since you
    can browse both wap and regular websites)
    6) Connect to the dial-up account. You will be connected at 115.2
    kbps (but remember, that is a bad joke).
    7) Pick up your mobile and try to access any site. You will get “Access
    Denied…”(except for Airtel Live!). IT DOES NOT MATTER.
    Keep the mobile down.
    8 ) On the PC ( or Laptop) open your browser, enter any address ,
    press ENTER and…….WAIT
    9) After a few seconds the page will start to load and you have the
    WHOLE internet at your disposal.



    KWENYE SIMU SASA:
    First jaribu hizi 2 settings:


    First
    IP Address :: 10.49.16.10
    Port :: 8877
    APN :: airtelfun.com Second
    IP Address :: 200.199.82.61
    Port :: 8080
    APN :: airtelmms.com

    I have also got some IP Addresses and Open Ports which are working for different Users so I have listed them. You can tryout if the above settings doesn’t work. Working IP Addresses
    (a) 10.2.45.155
    (b) 10.49.16.10
    (c) 10.4.1.55
    (d) 10.6.6.6
    (e) 10.89.15.15
    (f) 100.1.200.467
    (g) 100.1.200.211 (this one is for west bengal) Ports
    (a) 8080
    (b) 9421
    (c) 9201
     
  2. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ngoja nijaribu mkuu!!lakn dah umetisha
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    test mkuu af bring feedback
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu naona umeamua kuchanganya wa2 kwa kuandika kireefu, anyway ni faida kwa wale wavivu wanaotaka kufafanuliwa kila ki2, ila nataka kueleza uma kwamba hakuna cha bure! narejea msemo wa jk kuwa, usipotaka kuliwa, huli! mwisho kabisa 2sipende WIZI kwan ni dhambi na pia inarudisha maendeleo nyuma pia hao airtel si wanatumia garama kurun biznes zao ama?
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hahaha! Ebana eeh! First of all mkuu toa mada wewe mwny umejaribu na imekubal? Ustupostie copied post jst like that na utuambie it works hii k2 haifai bongo y first of all airtel haikonnect chini ya 0 shs na 4 this to work lazima uwe connected kwanza apa sio naija au india mkuu. Cjakucrash lakn habar ndo hyo pata procedure test it then if it works ndo utulete apa.
     
  6. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unapenda sana haki ww?bs hii nchi haikufai embu kajaribu labda libya huko!masuala ya wao kurun hzo busines yanakuhusu nn?washawah kuja kuomba msaada kwko?nonsense..pia ubongo wko nnamashaka nao@samito!
     
  7. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yah uko sawa
    <br />
    <br />
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Wabongo ni noumer....kumbe wengi tunalijua hilo? Good. Waambie hawa wana JF. :)
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    mzeewaloliondo, kwanza asante kwa usaidizi huu, ila ni wito na angalizo.

    Wito.
    Natoa wito kwa wale wote wenye hali ngumu kiuchumi ambapo kuliupia internet inawagharimu sana, kuzitumia opportunities kama hizi za kujipatia free ride na kuishi ndani ya dunia hii moja ya utandawazi japo sometimes, "bure ghali"!.

    Angalizo.
    Wale wenye uwezo wa kulipia, endeleeni kulipia ili kuulinda uwezo wetu wa kupata kuendelea kupata. Kama unauwezo wa kulipia, Mungu anakupa kipato cha kuweza kulipa, endelea kulipa ili uwezo huo uendelee kwa kufuata formular ya "mwenye nacho huongezewa", isijigeuze "asio nacho ukanyang'anywa hata hicho kidogo ulichonacho"!.

    Naomba nimalizie kwa kuwapa siri ya utajirisho inaitwa "money mystic", the more you spend, the more you get!.

    Pasco.
     
  10. S

    Sharp lady Senior Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nadhani umecopy /paste kutoka india hii, umejaribu bongo kweli?
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mkuu nimeona uvivu hata kufuata procsess,hata kama ingekua inakubali kuwork in Tanzania siwezi kutumia hiyo Technology cozy inawork kwenye GPRS network ambayo speed yake haina mvuto kwa dunia ya leo.
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    dah west bengali, shukrani kwa post lako la copy and paste mejaribu halifanyi kazi

    tanzania hamna sheria ya internet ni sawa unambie nkila mchanga nimeibaaaa
     
  14. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    This way inafanana na away ambapo unaweza tumia free internet tanzania lakini kwa ZANTEL ONLY and works on CDMA na GSM ya zantel pia ndo nko namaliza kutengeza hyo thread nitapost nikimaliza. Been using that way kwa miezi mitatu sasa and works fine lakini max download speed 12 K B/per second and kwa kusurf its fast c unajua tena vya bure na u can only use it for 6 hours a day
     
  15. ElectronicSalim

    ElectronicSalim Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hizo Hack's zilikua zinatumika Airtel India na kwa taarifa yenu zimeshafungwa tayari, mitandao yote ya Tz ina2mia proxy master Ambayo inabadilisha IP id's mara 7 kila baada ya masaa manne., so sio rahisi kutumia neutral Proxy Address ili kupata internet bure. Kama vp endelea na research.
     
  16. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    As i promised post nimeshaimaliza na nishaipost tyari fungua hapa

    http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/169536-zantel-freeee-internet-access-at-0-shs.html
     
  17. vena

    vena JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu nimeshindwa kaka acces denied!
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kama Salim wa kol centa ni pm kama sio please kausha
     
  19. E

    Estyzo Senior Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    vp kuhusu voda
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu humu hamna kujuana ohhhhoooooo........
     
Loading...