Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Frederick Mpendazoe atimkia CCJ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WildCard, Mar 30, 2010.

  1. W

    WildCard JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kuwa Mbunge huyu machachari amekuwa kigogo wa kwanza kabisa toka CCM kwenda CCJ.


    [​IMG]

    Mbunge wa Jimbo la Kishapu (CCM) Fred Mpendazoe (katikati) akitangaza kwa waandishi wa habari jana jijini Dar leo ju ya nia yake ya kuondoka Chama cha Mapinduzi (CCM) na kujiunga na Chama cha Jamii(CCJ) . Kulia ni Afisa Habari Mwandamizi wa Idara ya Habari Mwirabi Sise na kushoto ni Katibu Muenezi wa CCJ Dickson Nghilily.

    [​IMG]

    Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kishapu (CCM) Fred Mpendazoe akiwapungia mkono waandishi wa habari jana jijini Dar es salaam mara baada ya kutangaza nia yake ya kuondoka CCM na kujiunga na Chama cha Jamii(CCJ) leo. Picha na Tinganya Vicent - MAELEZO​
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Breaking News za Radio One zinahanikiza kwa sasa kuwa Mbunge huyu wa chama cha mapinduzi katika jimbo la Kishapu huko Shinyanga ametimkia CCJ... JOB TRUE TRUE...
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,666
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimeiona kwa Michuzi leo hii, wenye habari kamili hebu tupeni yaliyojiri.
     
  4. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weee Kishapo haoipo Kigoma ipo Shinyanga.....itakua wamedanganya leo sio Tar 1 April
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, basi wapo wengi vigogo wa CCM wenye hisa huko CCJ. Na huyu ameanza tu. Ila siamini kama kweli ameamua kuukacha ubunge, na kukimbilia CCJ. Sidhani kama ameamua kwa dhati akose haya marupurupu ya miezi hii michache iliyobaki. Kwanini asingehama baada ya bunge kuvunjwa?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni kweli katangaza rasmi anahamia CCJ na wengine watamfuata nyie subilini.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwache aende zake - ameshakuwa "liability" na angebakia CCM "tungempiga chini" katika kura za MAONI!

    OFF Topic: TuskerBariiiidi? Siku hizi sikuoni mitaa yetu ya Meeda na B-Bar! Au kwa sababu Tusker imekuwa adimu?
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    chanzo?
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maslahi ya Ubunge anayo tu. UTAIFA KWANZA. Tunawasubiri akina Sitta, Ole Sendeka, Selelii..........
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,666
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
    Marupurupu yake atayapata tuu maana nadhani katangaza nia yake ya kujiunga CCJ hivyo haki yake ya ubunge bado anayo.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao hapo juu sidhani maana wamejivika ngozi ya kondoo hawawezi kuhama.
     
  12. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndugu, sio kila mtu anahusudu vijisenti. Kwa wengine, hata kama ni wachache, uhuru, utu na utashi ni muhimu zaidi kuliko hayo mamilioni ya pensheni!!
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ya kweli haya? Je, Ina maana ubunge wake umekoma kwa kipindi hiki kabla ya bunge halijavunjwa?
     
  14. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Haooo! Haooo ! Haooo wanatimka haoo!
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimeandikiwa sms na mtu wangu aliyeko pale MAELEZO. Hata Michuzi ametundika picha yake sasa.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu leo ni Tarehe 30.03.2010 Majimbo ya uchaguzi huwa yananichanganya saaana haswa haya KIBAKWE na KISHAPU
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tupeni source basi tafadhali...Il hizo habari zitakuwa sio za kweli kwani strategically atakuwa wrong..Akeinda sasa maana yake na Ubunge anauvua..I dont think so kama anaweza kufanya hivyo kwa sasa..
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ila kwa mtizamo wangu, CCJ nina mashaka kama ni chama imara cha upinzani halisi. Upinzani wa kweli ni lazima utokane na mpasuko ndani ya Chama cha Mapinduzi tu. Yaani ni sawa na kuchora mstari, kundi moja la SSM kule na la pili kule!!
     
  19. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa sytle hii wapo wengi saana - yetu macho.....
     
  20. m

    muheza2007 Senior Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia ilikuwa atimuliwe kwenye kikao cha NEC, kapata habari kaamua aruke kwanza ili awe japo na kisingizio.
     
Loading...