Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fred sumaye ampongeza mb.mnyika!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jan 23, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu mstaafu amempa support big up ya hoja binafsi ya katiba mpya!pia kamuunga mkono waziri sitta kwa maoni yake juu ya dowans kwa kuwa serikali haikujadili pamoja katika baraza la mawaziri!source TBC1
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani hilo lipo wazi asiyekubali katiba mpya ni mchawi, Mateso yote haya afu mtu awe against na hitaji la kitaifa!!!.......... wengine watafuata kuunga mkono na kutoa pongezi Kemkem!!!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM kushne
     
Loading...